• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Tuphe1980 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Tạm nghỉ

Trần Duy Hưng Hoàng Ngân  NGUYỆT NHI MS 3197

Giá: 1,500K
THÔNG TIN GÁI GỌI
Nghệ danh: NGUYỆT NHI
Năm sinh: 2001
Khu vực đi làm: Hoàng Ngân - TDH
Giá nhà nghỉ/khách sạn: 150K/2h
Thời gian đi làm: 11h - 23h hàng ngày
Trang phục cosplay: Không
Qua đêm cùng khách: Không
ĐÁNH GIÁ VÀ ĐẶC ĐIỂM NHẬN DẠNG
Chiều cao (cm): 170cm
Cân nặng (kg): 51kg
Khuôn mặt: Xinh, dâm, hotgirl mạng bây giờ so với em nó còn phải kém vài phần
Vòng 1(ngực): Siêu to tròn đẹp, hàng chắc nịch đầu ti bé xíu hồng đẹp, loại này bú mút thôi rồi
Vòng 2(eo): Cực phẩm, body đẹp, eo con kiến bụng phẳng lì săn chắc, mờ ê mê
Vòng 3(mông): Tròn, căng và cong cớn, hàng mẩy cực kì , doggy hết nước chấm
Bým: Hàng non hồng rực, khít rịt, mu múp rụp cao vút, tất nhiên nước nhiều và ko cavat rồi, em nó chăm sóc kỹ lưỡng lông was sạch thơm như múi mít vậy
Hình xăm trên người:
Giọng nói: Miền Bắc
Đặc điểm nhận dạng khác: Chiều cao 1m7, body mình dây
THÔNG TIN KỸ NĂNG LÀM TÌNH CÁ NHÂN
Cho khách hôn môi:
Cho khách hôn vú:
Cho khách bóp vú:
Cho khách vét máng (Tevez):
Cho khách chơi lỗ nhị: Không
Cho khách xuất tinh miệng (CIA):
Thổi kèn cho khách(BJ):
Quay tay cho khách(HJ):
Dọn wc cho khách: Không
Phục vụ some cùng khách: Không
Xếp hình 69-96 cùng khách:
Tắm chung cùng khách:
THÔNG TIN DÀNH CHO CHECKER
  • Nhắn tin đúng Pass Bạn a KYNUVIET.ONLINE
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá kèm hình ảnh.
  • Quá 30 phút sau khi nt số phòng, e hàng ko đến được coi như bỏ bom, hãy tố cáo theo hướng dẫn tại box Tòa Án Checkerviet.
  • Xem kỹ đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy tố cáo theo hướng dẫn tại box Tòa Án Kynuviet.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.
  • CÁC BÌNH LUẬN NÂNG BI QUÁ ĐÀ VÀ CÁC BÌNH LUẬN KO CÓ BẰNG CHỨNG SẼ BỊ XÓA BỎ MÀ KO CẦN THÔNG BÁO.
  • YÊU CẦU CÁC THÀNH VIÊN HÃY VIẾT REVIEWS TẠI BOX REVIEW GÁI GỌI ĐỂ ĐẢM BẢO CÔNG BẰNG.
  • Gửi đến anh em 1 siêu mẫu cực kì xinh xẻo mang tên Nguyệt Nhi. Em nó sở hữu gương mặt cực kì xinh xẻo thuộc diện top đầu của những hotgirl luôn. Với chiều cao ấn tượng 170 cm body đẹp bốc lửa, ngực tấn công , mông phòng thủ, eo con kiến. Và đặc biệt hơn Nguyệt Nhi sở hữu bộ kỹ năng làm tình cực ấn tượng, phong cách vui vẻ nhiệt tình, khả năng Bj thần sầu cũng như dịch vụ chu đáo đảm bảo sẽ hài lòng những checker khó tính nhất. Đặc biệt có xuất tinh miệng, Mời các bác thưởng thức.

Chỉnh sửa lần cuối:

Present

Ngắm Đào
    MỚI CHƠI
    Oài, hồi đầu năm đi em nó 1,2M mấy lần rồi.
    Nói chung là ngon, giờ quay lại kèm tăng giá thì cũng căng nhỉ :)

Tuphe1980 

UY TÍN
    Cung Cấp Đào HN
    Anh em đi chơi, muốn có hàng để chơi, muốn giữ đc các em hàng thì đừng có sấn sổ tò mò chọc ngoáy đời tư của người ta. Lịch thiệp lên đơn giản chỉ là bóc bánh trả tiền thôi xong việc ai người đó cút. Chứ đừng cứ bới móc các mqh đời tư của người ta ra để tỏ vẻ hiểu biết làm gì. Như vậy là chơi ko đẹp. Các ông nghĩ sao nếu việc các ông chơi gái bị các em hàng chụp quay, và cho vk con, người thân, cty các ông biết ?
    Chơi sao cho đẹp cho các em nó nể nhé, chứ đừng để các em sợ vđ rồi nghỉ sạch.

Thichvuto80

Ngắm Đào
    MỚI CHƠI
    Anh em đi chơi, muốn có hàng để chơi, muốn giữ đc các em hàng thì đừng có sấn sổ tò mò chọc ngoáy đời tư của người ta. Lịch thiệp lên đơn giản chỉ là bóc bánh trả tiền thôi xong việc ai người đó cút. Chứ đừng cứ bới móc các mqh đời tư của người ta ra để tỏ vẻ hiểu biết làm gì. Như vậy là chơi ko đẹp. Các ông nghĩ sao nếu việc các ông chơi gái bị các em hàng chụp quay, và cho vk con, người thân, cty các ông biết ?
    Chơi sao cho đẹp cho các em nó nể nhé, chứ đừng để các em sợ vđ rồi nghỉ sạch.
    Chuẩn, nhiều thằng tò mò săm soi đòi tư, nhìn trộm fb rồi doạ nạt. Chúng nó đi làm cái nghề này la bần cùng xh rồi, sung sướng đéo gi đâu. Việc ai nấy làm, mua bán xong đường ai nấy đi, lỡ gặp nhau ngoài thích thì chào nhau 1 câu, k thì quay đi coi như k quen. Nó đi làm phò thò ảnh hưởng lồn gi đến các ông mà chê bai xong coi thường, mặc dù tư cách đéo ra gì.

Tình trạng
    Không mở trả lời sau này.
    Bên trên Bottom