• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Heartedkiller 

TRẺ TRÂU 2K4
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Kính chào BTC và ace Kynuviet

Lần đầu tiên check hàng của knv và lần đầu tiên tham dự event. Chúc toàn thể ace có nhiều sức khoẻ để tham gia.
Thời gian check 20h30 t2 6/6 lên bài luôn cho nóng
Đánh giá Linh Nhi của bác tuphe
Thông tin chung:
Mặt: không còn teen, hơi dừ. Em bảo sn quê Quảng bình.
Ngực: To, đồ sộ, bóp thoải mái không giữ hàng. Không confirm được là độ hay không nma không cứng. (Có lẽ nâng nhẹ)
V2: Tạm được
V3: Đầy đủ, đủ dùng
V4: Không phải như thiên thần hồng hào nhưng cũng không đến nỗi quá cavat. Tđn mình thấy khít vcl. Nhún được 5p đã trớ đến nơi.
—-
Thái độ: nhiệt tình, lễ phép. Thật ra mình kém tuổi nma Linh Nhi k cho xưng bằng chị kk bắt phải gọi bằng em =)))
Thái độ + sự nhiệt tình là điểm mạnh nhất của e. BJ chán chê luôn + 69 thoải mái. Mình có đề cập đến event nma em cũng bảo không biết, mình phải bật web show cho em. Xong em còn hướng dẫn mình tải app đt về rồi chỉ mình cách chụp ms vcl =))
—-
Kĩ năng: mình thấy 8/10. BJ đôi lúc còn lấn cấn, hôn chưa sâu hẳn. Nhưng mà chủ động nhiều tư thế.
Lý do mình đi em vì 8h gọi k được em nào từ Huyền Trang, Minh ngọc của bác soái, ngọc châu của bác VIP đều k được nên đi Linh Nhi

Tổng kết: Mình nghĩ dưới thời điểm lạm phát, kinh tế khó khăn mà quá nhiều em hàng trẻ đẹp thì Linh Nhi có thể down giá còn 5-6l để giữ khách. ( Ý kiến cá nhân)
Minh sẽ cân nhắc gặp laii nếu như mà gọi cho nhiều em mà k em nào nhận. Còn để ưu tiên thì không.
———
P/s: mình nay yếu quá, Linh Nhi nhún được 1 tí đã out. Có bài tập hay phương pháp nào tăng độ chịu đựng được không ae =)))

Heartedkiller 

TRẺ TRÂU 2K4
CHECKER TEAM HN
Mới ốm dậy, mấy ae cho xin ít bí kíp với :(( Giờ yếu không hiểu sao lun.
À quên vì mình mới tham gia nên các bác cho xin list các e nhiệt tình, thái độ tốt, tình cảm với. Nay gọi mấy e đã ghim sẵn mà cuối cùng có mỗi Linh Nhi còn làm

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Kính chào BTC và ace Kynuviet

Lần đầu tiên check hàng của knv và lần đầu tiên tham dự event. Chúc toàn thể ace có nhiều sức khoẻ để tham gia.
Thời gian check 20h30 t2 6/6 lên bài luôn cho nóng
Đánh giá Linh Nhi của bác tuphe
Thông tin chung:
Mặt: không còn teen, hơi dừ. Em bảo sn quê Quảng bình.
Ngực: To, đồ sộ, bóp thoải mái không giữ hàng. Không confirm được là độ hay không nma không cứng. (Có lẽ nâng nhẹ)
V2: Tạm được
V3: Đầy đủ, đủ dùng
V4: Không phải như thiên thần hồng hào nhưng cũng không đến nỗi quá cavat. Tđn mình thấy khít vcl. Nhún được 5p đã trớ đến nơi.
—-
Thái độ: nhiệt tình, lễ phép. Thật ra mình kém tuổi nma Linh Nhi k cho xưng bằng chị kk bắt phải gọi bằng em =)))
Thái độ + sự nhiệt tình là điểm mạnh nhất của e. BJ chán chê luôn + 69 thoải mái. Mình có đề cập đến event nma em cũng bảo không biết, mình phải bật web show cho em. Xong em còn hướng dẫn mình tải app đt về rồi chỉ mình cách chụp ms vcl =))
—-
Kĩ năng: mình thấy 8/10. BJ đôi lúc còn lấn cấn, hôn chưa sâu hẳn. Nhưng mà chủ động nhiều tư thế.
Lý do mình đi em vì 8h gọi k được em nào từ Huyền Trang, Minh ngọc của bác soái, ngọc châu của bác VIP đều k được nên đi Linh Nhi

Tổng kết: Mình nghĩ dưới thời điểm lạm phát, kinh tế khó khăn mà quá nhiều em hàng trẻ đẹp thì Linh Nhi có thể down giá còn 5-6l để giữ khách. ( Ý kiến cá nhân)
Minh sẽ cân nhắc gặp laii nếu như mà gọi cho nhiều em mà k em nào nhận. Còn để ưu tiên thì không.
———
P/s: mình nay yếu quá, Linh Nhi nhún được 1 tí đã out. Có bài tập hay phương pháp nào tăng độ chịu đựng được không ae =))) Bạn phải đăng nhập để xem file này: 19913 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 19914 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 19915 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 19916 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 19917 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 19918 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 19919
Đúng đấy! em này làm muộn, gọi ko đc ai bấn quá thì đi. Nhưng em này phù hợp mức 4-5L thôi. Mặt dừ quá, đc cái thần dâm.

Heartedkiller 

TRẺ TRÂU 2K4
CHECKER TEAM HN

Chánh Thanh Tra 

ĐAO PHỦ KNV
Nhân viên
MỚI CHƠI
1. BQT sẽ tính theo điểm số 1% giá đi làm của e hàng = 7 điểm
2. BQT sẽ cộng điểm cho các bài dự thi cụ thể như sau
- Bài dự thi có ảnh e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có ảnh check e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có nội dung đánh giá chi tiết ngoài mẫu dự thi bqt đã có sẵn : cộng 1 điểm.
Tổng 10 điểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom