• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Trên 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Nay công cuộc dự thi event không được thông thoáng lắm nên bài này em xin phép viết để đếm số bài thôi nhé .
Nay lên cái kèo với Nhã Linh của bác Dận Chân vào trưa, thấy anh em khen quá khen và hí hửng hi vọng sẽ đã cái nư, nhưng tâm lí cụt lủn luôn. Khi set kèo em nó choang luôn cho cái tin nhắn không cho chụp ảnh event đâu nhé, dù mình chưa nhắc gì đến event… hơi bị hụt hẫng.
Đến NA , phòng ốc thì vẫn sạch sẽ thơm tho luôn hài lòng, tắm cái cho nó thoải mái thì em cũng đến. Em khá xinh, mái ngố kute , nước da thì trắng bóc luôn, hiếm em nào trắng thế, người thuộc tuýp có da có thịt nhưng hơi thấp chút, chắc chỉ hơn 1m50 xíu.
Tắm táp xong xuôi ra chiến đấu, em kèn sáo khá đỉnh, kỹ năng thượng thừa đó nhưng hơi nhanh , khoảng cỡ phút là với bao và chủ động ở trên rồi, mà đang ngon trớn nên cho em phịch luôn, đc 1 lúc thì đổi người mình lên trên tiên ông trồng củ cải, bướm em múp vãi chưởng và bót, cạo nhắn, nhìn sướng vãi. Mình giã thật lực vào bướm em và bắn trong đó.
Khá hài lòng về chất lượng hàng hoá, mà hụt vì bị phủ đầu ko cho chụp, ban đầu mình cũng định để đt quay lén nhưng thôi tôn trọng em, cố gắng tia máy để đc 1 2 cái ảnh lờ mờ này là hết khả năng rồi.
Tổng kết lại nhé : mặt khá xinh, ko phải diện hotgirl nhưng cũng xinh, da trắng siêu trắng, hơi thấm, đầm đầm, vú siêu siêu đẹp, vú bơm nhưng quá đẹp luôn, to, đầu vú nhỏ hồng, eo bình thường, mông nguyên tử to đấy, bướm thì múp vãi chưởng, lần đầu thấy quả bướm múp thế, cạo sạch, bót cực, bướm này thì chắc chắn em làm lại rồi nhưng ngon ku là đc có gì đâu.
Hơi hụt hẫng nên van phong kém, anh em thông cảm, hẹn gặp lại anh em ở bài dự thi sau

Dận Chân 

? Ái Tân Giác Na
Cung Cấp Đào HN
Chuyện là thế này, đợt mới mở event do bận quên ko nói vs em nó, xong có thằng checker nào đi check dơ pass của web ra, chịch chán chịch chê chụp ảnh, xong nó nói là a là checker chuyên đi riview cho em cho có khách, thế nào e hàng cũng xuôi tai, nó check xong cắp dái về ko trả tiền, em hàng có nc lại thì mình bảo làm gì có event nào check gái viết bài có khách mà ko trả tiền, từ bấy giờ cứ event là e nó ko đi

Sonchoigai

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Chuyện là thế này, đợt mới mở event do bận quên ko nói vs em nó, xong có thằng checker nào đi check dơ pass của web ra, chịch chán chịch chê chụp ảnh, xong nó nói là a là checker chuyên đi riview cho em cho có khách, thế nào e hàng cũng xuôi tai, nó check xong cắp dái về ko trả tiền, em hàng có nc lại thì mình bảo làm gì có event nào check gái viết bài có khách mà ko trả tiền, từ bấy giờ cứ event là e nó ko đi
Bác bánh nghĩ ra lí do hay quá
E nó nói là ko cho chụp ảnh chứ có bảo là khách tham gia event e nó ko đi đâu

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Có chuyện đó nữa hả ?
Ảo ma la za đa thực sự.
Công bằng mà nói Nhã Linh xinh đẹp hàng ngon. Nhưng em ấy là người có nguyên tắc, rất chỉn chu chuyên nghiệp.
Bình thường xin chụp để Review cũng rất khó. Do vậy mình cũng không đưa em vào shortlist cho event này.

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
Có chuyện đó nữa hả ?
Ảo ma la za đa thực sự.
Công bằng mà nói Nhã Linh xinh đẹp hàng ngon. Nhưng em ấy là người có nguyên tắc, rất chỉn chu chuyên nghiệp.
Bình thường xin chụp để Review cũng rất khó. Do vậy mình cũng không đưa em vào shortlist cho event này.
Công nhận hàng ngon thật sự, nhất là vú và bướm bác ạ, cao tí nữa thì đỉnh luôn

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
Kiểu này ngày xưa hay gặp bên Kiều Nữ nè, thấy mấy em thân thân cũng có kể, cứ giờ nick vip 2, nick cửu giác đài nọ kia ra loè các em chịch free, em nào nhẹ dạ cả tin là thế. Chơi mất chất

Dận Chân 

? Ái Tân Giác Na
Cung Cấp Đào HN
Kiểu này ngày xưa hay gặp bên Kiều Nữ nè, thấy mấy em thân thân cũng có kể, cứ giờ nick vip 2, nick cửu giác đài nọ kia ra loè các em chịch free, em nào nhẹ dạ cả tin là thế. Chơi mất chất
Đúng câu chuyện là thế luôn, chứ bthuong em nó đi làm để kiếm tiền, tự dưng từ chối khách làm gì??? Điên đâu

Chánh Thanh Tra 

ĐAO PHỦ KNV
Nhân viên
MỚI CHƠI
1. BQT sẽ tính theo điểm số 1% giá đi làm của e hàng = 7 diểm
2. BQT sẽ cộng điểm cho các bài dự thi cụ thể như sau
- Bài dự thi có ảnh e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có ảnh check e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có nội dung đánh giá chi tiết ngoài mẫu dự thi bqt đã có sẵn : cộng 1 điểm.
Tổng 10 điểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom