• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Khu HÀ ĐÔNG thực sự là khu vực lẫn lộn với khá nhiều em hàng lởm giá cao, tráo hàng, dịch vụ kém, nhưng giữa những em vậy thì luôn mọc lên những em chất lượng trên cả tuyệt vời, trước đây mình đã rw về 1 số em ngon thì hôm nay HP xin đc viết về Phương Trang 4481, em hàng mà mình thấy hiện nay còn ngon hơn rất rất nhiều em giá 600 - 700. Sau khi xem hình của LKM trong bài em nó thì mình đã quyết phải sách ku lên đường.
Phương Trang có body cực rắn chắc, dáng đẹp, và nước da nâu giòn láng mịn cực thích kết hợp với mái tóc khói khói xanh xanh max hợp, trông em như tây ý , bánh cuốn vô cùng. ( Với 1 số bác sẽ ko thích kiẻu da này nhưng với 1 số người thì đó lại là ưu điểm )
Khi em trút bỏ chiếc váy duy nhất trên người ra để lộ ra body chắc nịch, khúc nào ra khúc đấy, đẳng cấp thực sự, vú đẹp, eo đẹp, bướm đẹp, mông căng. Nói chung không chê được điểm gì, với giá này chắc chắn em thứ hai không ai chủ nhật.
Và hơn tất cả PT sở hữu kỹ năng làm tình tyệt vời, kèm sướng thực sự, đi từ nốt này tới nốt khác, liên tục ngâm sâu mút nhả, mút chán khi nào bảo đeo bao mới thôi, và tất nhiên lắp bao thì em phải lên trên bắt nhịp rồi, trước khi lắp bao vào em còn mút mấy cái cho phê phê xong lắp bao và cầm con cặc mình kề vào miệng lồn từ từ ngồi xuống mà day.
Tiếp đến thì mình buộc phải giành lại thế chủ động vì bướm em địt phê quá, nước nhiều, ấm nóng. Lên lại phía trên sau khi vừa đu đưa vừa ngắm con bướm xinh của em thì cũng bảo em chổng mông và gục ngã ở thế này ko thể cố đc lâu, cặp mông em nguyên tử quá, mẩy , chắc, đẹp, doggy chắc nịch luôn, phang nhát nào lút cán tê ku phát đó, em thì rên rỉ kích dục vô cùng tất nhiên có cặc thép cũng chịu sao nổi nữa mà out thẳng vào … phê vãi nhái.
Xong xuôi em cứ chổng mông ngâm cặc mình trong lồn 1 lúc lâu, mới rút ra và kiếm giấu tuốt bao vào tắm lại.
Vui vẻ, thoải mái, hàng bao nhiệt tình thoải mái mà chất lượng thì vượt qua giá.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_1595.MOV

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
400 Mà ngon bá cháy!
Hôm trước về qua VQ có gặp 1 em xong nói đến Event chạy mất đep nên bị huỷ kèo. Sau nt rồi gọi bé này mấy cuộc không được nên lại xách chim về. ?

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
k đọc bài em nó hay sao còn hỏi thế bánh ?
Tôi hỏi ông đã chén Linh Linh với Na Tây chưa mà phán ghê thế, mà Na Tây kp thỏ tây nhé. Còn tôi không hỏi Phương Trang.
À hôm tôi check xin chụp ảnh event Phương Trang, em nó cũng bảo tôi là chụp ok, mà mới gặp 1 ông ở web mình quay trộm em nó, em nó bắt đc bắt xoá tức quá kêu em nó thái độ về tố cáo. Chắc ko phải ông đó chứ, giờ ông khác rồi mà nhỉ.

Ở đây còn em Mộc Trà cũng khá, người đẹp tự nhiên và chiều khách, em Trâm Anh 500k cũng ngon. Vú bướm đẹp.
Đó những hàng tôi check ngon ở dưới này đó, còn lại thì khá kém.
Ông bánh đậu xanh thích kiếm chuyện ạ.
Mà ông lăng xê cho em Hương gái xề à ?

Chỉnh sửa lần cuối:

Luka Modric

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
Tôi hỏi ông đã chén Linh Linh với Na Tây chưa mà phán ghê thế, mà Na Tây kp thỏ tây nhé. Còn tôi không hỏi Phương Trang.
À hôm tôi check xin chụp ảnh event Phương Trang, em nó cũng bảo tôi là chụp ok, mà mới gặp 1 ông ở web mình quay trộm em nó, em nó bắt đc bắt xoá tức quá kêu em nó thái độ về tố cáo. Chắc ko phải ông đó chứ, giờ ông khác rồi mà nhỉ.

Ở đây còn em Mộc Trà cũng khá, người đẹp tự nhiên và chiều khách, em Trâm Anh 500k cũng ngon. Vú bướm đẹp.
Đó những hàng tôi check ngon ở dưới này đó, còn lại thì khá kém.
Ông bánh đậu xanh thích kiếm chuyện ạ.
Mà ông lăng xê cho em Hương gái xề à ?

Hương nào ? Nhầm hàng à bánh ? T có bảo gì Na Tây Na TỦng đâu, Linh Linh mới là THỏ Tây . Phương Trang tôi còn chưa gặp cơ hehe, trước HOàng Ngân còn định gặp mấy lần, Hà ĐÔng xa quá thì chịu. Trâm Anh ảnh đẹp nhưng lại hơi lép, t chỉ thích vú to đẹp trắng trẻo

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
Hương nào ? Nhầm hàng à bánh ? T có bảo gì Na Tây Na TỦng đâu, Linh Linh mới là THỏ Tây . Phương Trang tôi còn chưa gặp cơ hehe, trước HOàng Ngân còn định gặp mấy lần, Hà ĐÔng xa quá thì chịu. Trâm Anh ảnh đẹp nhưng lại hơi lép, t chỉ thích vú to đẹp trắng trẻo
Thế này ông đúng ảo ma quá rồi Tùng sùi ạ , ông bảo Phương Trang ông còn chưa gặp thế ảnh ông up trong bài em PT là ông đi xin người khác, đi coppy ở nơi khác về up à ? Ảnh đó còn chụp ở nhà nghỉ ở hà đông ko phải ở hoàng ngân kìa.
Uh Linh Linh là Thỏ Tây thế ông chén chưa mà phán? Ở đây có em Na Tây body còn đẹp hơn Linh Linh, nhưng mặt lại xấu hơn ha ha. Nhưng đẹp cũng vừa vừa thôi tôi có chén và review cả rồi đó.
Trâm Anh thì xinh, trắng, người đẹp , vú vừa tay và chắc , hàng thật đầu ti đẹp, ko ăn hơi phí hợp gu tôi. Mỗi người 1 gu khác nhau nhưng tôi luôn ưu tiên và thích đồ nguyên bản hơn mấy em hàng độ khắp người toàn silicon. Gái càng non tơ trẻ đẹp hiền lành tình cảm càng khoái.
Nói chung gái xề, già đẻ đái rồi, mặt thẩm mỹ nhiều, độ zú bơm mông hút mỡ các kiểu hay da dẻ ko mịn màng, kiểu da xỉn xỉn bẩn bẩn nốt với mụn nhiều là tôi hơi ghê, thần dâm thì càng sợ vì mẹ nó phục vụ bao thằng như thế rồi làm với mình càng hãi, cứ nghĩ nó vừa bua ku, liếm đít hay nuốt tinh bao thằng khác xong mà lại làm với mình, hôn môi hay vét máng nó thì thôi rụng rời, đi chén tôi hầu như ko dùng mấy dịch vụ đó, các em nó chỉ có phục vụ bú ku liếm đít mình thôi, bỏ tiền ra sử dụng dịch vụ cho thông minh, ko việc gì phải làm mấy cái kia để làm gì, cũng chả sướng hơn đâu ha ha.
Còn tiêu biểu như em Hương Baby mà ông chụp bằng app, rồi lăng xê thành tuyệt phẩm đó, em đó là kiểu da xấu, đẻ đái rồi, thẩm mỹ nhiều, già, đó là gu tôi ko thích, e đó chắc ko có khứa nên cũng té. Đọc bài đó tưởng ông theo nghiệp bánh.
Bữa tôi gặp em PT bảo bị chụp trộm, tôi lôi ảnh ông up trong bài em nó ra hỏi thì e nó bảo ko phải thằng này, thằng này gặp ở văn khê hà đông lâu rồi, văn khê xa quá tôi cũng ko đi qua, chỉ chén quanh văn quán vì tiện bên mỗ lao tạt qua. Tưởng độ này ông đổi tên đổi tính rồi cơ. Hoá ra vẫn vậy à ?
Còn nốt cmt này nếu ông cứ tiếp tục cmt kiểu tô xíc, khiêu khích là bánh nọ bánh kia, hoặc tỏ vẻ hiểu biết về em hàng này hàng kia với các thông tin ông mò mẫm được mà không phải ông đi chén ý. Thì mời ông miễn bình luận vào topic của tôi hay ko tương tác với tôi nhé.
Còn nếu thẳng thắn bình luận về những em hàng xấu đẹp, đã chén hay nhận xét nọ kia cho diễn đàn đông vui nhiều hàng hơn thì hoan nghênh.

Ông chưa gặp PT ô đi coppy ở đâu đây? Ko gặp mà nói như đúng rồi.

Chỉnh sửa lần cuối:

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
Vào bài Linh Linh mà xem ông ei, nói nhiều thế nhỉ ? Động vào bát cơm các bác bánh trái cứ sửng cồ lên, mệt mỏi thật
Linh Linh thì sao , thì ô check rồi có sao đâu, thế vụ Phương Trang kia sao quay quắt thế ? Ảnh lù lù tự up mà kêu chưa gặp, hoá là lấy ảnh về câu like à? Thế các e khác tin sao đc.
Vụ lăng xê em Hương Baby già ảnh chụp app , dấn thân làm bánh bất thành hả. Các em khác chụp cam thường mà em nó chụp app kinh thế.
Jame Tùng mà cũng biết mệt mỏi cơ. Thế nhé, khỏi tiếp đón nhau.

Chánh Thanh Tra 

ĐAO PHỦ KNV
Nhân viên
MỚI CHƠI
1. BQT sẽ tính theo điểm số 1% giá đi làm của e hàng = 4 điểm
2. BQT sẽ cộng điểm cho các bài dự thi cụ thể như sau
- Bài dự thi có ảnh e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có ảnh check e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có video check e hàng trên 30s : cộng 3 điểm
- Bài dự thi có nội dung đánh giá chi tiết ngoài mẫu dự thi bqt đã có sẵn : cộng 1 điểm.
Tổng 10 điểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom