• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Giàng A Phò 

Bình Loạn Viên
Cung Cấp Đào HN
Tạm nghỉ

Quan Hoa  BÉ DÂU MS 1862

Giá: 1,000K
THÔNG TIN GÁI GỌI
Nghệ danh: Bé Dâu
Năm sinh: 1997
Khu vực đi làm: Quan Hoa
Giá nhà nghỉ/khách sạn: 150k/2h đầu
Thời gian đi làm: 9h sáng đến 3h đêm
Dịch vụ đặc biệt ( phụ phí nếu có): BJ nóng lạnh, CIA
Trang phục cosplay: Không
Qua đêm cùng khách:
ĐÁNH GIÁ VÀ ĐẶC ĐIỂM NHẬN DẠNG
Chiều cao (cm): 165cm
Cân nặng (kg): 48kg
Khuôn mặt: Cực kì xinh, sang, nét đẹp thanh tú mềm mại cực lôi cuốn và gợi cảm, nét đẹp vạn người mê
Vòng 1(ngực): Vú siêu to, tròn đẹp căng mọng, bầy ngực đẹp hết sức tự nhiên, mêmg mại, nắn bóp êm và đầm tay
Vòng 2(eo): eo đồng hồ cát thon gọn siêu mẫu
Vòng 3(mông): cong cớn, tròn, chắc đầm và siêu mẩy, doogy hết nút
Bým: bướm múp rụp, hồng hào, mu cao, lông lá tỉa tót gọn gàng, nước nôi lênh láng
Hình xăm trên người: Không
Giọng nói: Miền Tây
Đặc điểm nhận dạng khác: Xem ảnh để nhận dạng
THÔNG TIN KỸ NĂNG LÀM TÌNH CÁ NHÂN
Cho khách hôn môi:
Cho khách hôn vú:
Cho khách bóp vú:
Cho khách vét máng (Tevez):
Cho khách chơi lỗ nhị: Không
Cho khách xuất tinh miệng (CIA):
Thổi kèn cho khách(BJ):
Quay tay cho khách(HJ):
Dọn wc cho khách: Không
Phục vụ some cùng khách: Không
Xếp hình 69-96 cùng khách:
Tắm chung cùng khách:
THÔNG TIN DÀNH CHO CHECKER
  • Nhắn tin đúng Pass Bạn a KYNUVIET.ONLINE
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá kèm hình ảnh.
  • Quá 30 phút sau khi nt số phòng, e hàng ko đến được coi như bỏ bom, hãy tố cáo theo hướng dẫn tại box Tòa Án Checkerviet.
  • Xem kỹ đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy tố cáo theo hướng dẫn tại box Tòa Án Kynuviet.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.
  • CÁC BÌNH LUẬN NÂNG BI QUÁ ĐÀ VÀ CÁC BÌNH LUẬN KO CÓ BẰNG CHỨNG SẼ BỊ XÓA BỎ MÀ KO CẦN THÔNG BÁO.
  • YÊU CẦU CÁC THÀNH VIÊN HÃY VIẾT REVIEWS TẠI BOX REVIEW GÁI GỌI ĐỂ ĐẢM BẢO CÔNG BẰNG.
  • Bạn phải đăng nhập để xem file này: 30432 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 30421 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 30422 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 30423 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 30424 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 30425 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 30426 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 30427 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 30428 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 30429 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 30430 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 30431 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 30433

Chỉnh sửa lần cuối:

Longquan

Thăm Vườn Đào
    MỚI CHƠI
    Bé dễ thương quá. Mới gặp em. Đúng như lời các bác đi trước. Trải nghiệm quá tuyệt vời. Service đỉnh. Tình cảm, dáng ngon, mông bự doggy sướng. Dịch vụ hoàn hảo trong tầm giá

huanhutunglam

Thăm Vườn Đào
    MỚI CHƠI
    em này dịch vụ tốt bú mút thoải mái làm tình chăm chỉ mông ngực làm đẹp tiếc là cũng ko còn trẻ trung như mấy em mới ko thì cứ gọi là hết nước chấm

Quanka

Thăm Vườn Đào
    MỚI CHƠI
    Gặp em ko có gì để chê,bên ngoài hơi bị xinh,dáng đẹp body cong vút . Dành cho bác nào thích ngực to mông bự nhé, bím thì khít rịt... Thêm điểm cộng cho sự nhiệt tình và dể thương của em

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
    CHECKER TEAM HN
    Bé Dâu trước ở Công Vinh. Thông minh khéo ăn nói và chiều. Mặt đeo kính xinh dâm đãng. Ngực cực đẹp và bím khít, da trắng mịn.

Longminh

Thăm Vườn Đào
    MỚI CHƠI
    Mở của ra nhìn thấy em là thằng em đã rạo rực rồi,mặt vừa xinh lại đeo thêm quả kính cận nhìn dâm vãi,nhẹ nhàng tứ tốn xả giao rồi cả hai cùng nhập cuộc,vú to mềm mại bóp thích cực,skill bj khá phê làm có tâm chứ ko qua loa như những bé khác,chịch đủ mọi tư thế theo ý thích,chủ động theo ý khách,1tr cho buổi giao hoan sướng tới nách là quá rẻ,năn nỉ mải ẻm mới cho chụp tấm ảnh cho ae thị dâm

Longquan

Thăm Vườn Đào
    MỚI CHƠI
    Mấy ông này ko biết sao lại nói vậy,tôi đi em 2 lần,lần nào củng hài lòng hết,xinh với nhiệt tình vô cùng,ko ai chê mà chỉ có mình chê thì phải xem lại cách đi chơi của mình rồi

Ongtrum141

Ngắm Đào
    MỚI CHƠI
    Mấy ông này ko biết sao lại nói vậy,tôi đi em 2 lần,lần nào củng hài lòng hết,xinh với nhiệt tình vô cùng,ko ai chê mà chỉ có mình chê thì phải xem lại cách đi chơi của mình rồi
    Tôi là check uy tín nhé ông thử đặt địa vị vào tôi cái mất tiền mang bực vào người nên nghỉ mẹ đi chuyển hết khu nọ sang khu kia em nào làm chuẩn yêu nghề thì mình khen thôi dã xác định đi làm kiếm tiền thì phải yêu nghề cầm đồng tiền không biết ngượng

Quanka

Thăm Vườn Đào
    MỚI CHƠI
    Xinh,dâm skill đỉnh khỏi phải bàn,giá 1 củ quá đẹp cho 1 lần sung sướng với em hàng chất lượng,bonus vú hơi bị ngon bóp sướng tay lắm

Xoạc gái dạo

Thăm Vườn Đào
    MỚI CHƠI
    Đánh giá sơ bộ:
    Khuôn mặt khá xinh
    Ngực tự nhiên to, bóp mút sướng
    Mông mẩy
    Kỹ năng làm tình thì đỉnh, thích nhất kiểu em ý đeo kính xong thổi kèn cho mình, suýt nữa thì phọt
    Anh 603

Huyhung2505

Thăm Vườn Đào
    MỚI CHƠI
    Đã check.ks pataya tdh.ngực đẹp.mềm tự nhiên .mình đi chịch chỉ thích ngực.bú liếm đầy đủ.có liếm qua lỗ nhị.ko hôn.nhiệt tình.chịch xong có giúp mình tắm lại.phòng ốc sạch sẽ.em nó có làm khuya

Tình trạng
    Không mở trả lời sau này.
    Bên trên Bottom