• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

CHANG MUN MS 0500 - trải nghiệm đáng đồng tiền bát gạo

ForeverAlone

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Lịch sử đi chơi gái của mình khá là đen, mà anh em Hải Phòng lại review ít quá nên đi chơi mà cảm giác như đánh bạc. Hên là lần này quay được vào ô may mắn.
Em Chang Mun này ngoại hình xinh xắn, da trắng trẻo, mặt ưa nhìn. Thái độ vui vẻ lịch sự, mà cái này mình cho điểm cộng luôn (cũng tại bao lần làm khách mà cứ như làm nhân viên rồi ?). Em tới rất nhanh, mình nhắn tin phòng rồi đi tắm mà chưa tắm xong ẻm đã vào rồi.
Kĩ năng làm tình của em thì đúng bài, chưa đến mức chuyên nghiệp nhưng cũng từ đạt trở lên của cơ bản rồi. Dạo đầu có bú ti, nhẹ nhàng vân vê xuống “thằng em” của mình rồi bú liếm nhiệt tình từ đỉnh xuống cả trứng. Sang màn chính thì ẻm khá nhiệt tình, lúc cưỡi ngựa dập khá lực và phê, doggy cũng chủ động hẩy mông về sau đúng nhịp, vừa làm vừa hôn môi nữa. Tuy em rên nhỏ thôi và cũng không khẩu dâm, cơ mà với người “ít trải” như mình thì thế là đủ rồi.
Về phần nhà nghỉ thì vừa đủ dùng, sân rộng có thể để ô tô còn xe máy để trong nhà hoặc sân sau, phòng có giường với bàn ghế con. Lần này nhận phòng không có tủ quần áo, điều khiển điều hoà không chỉnh được với cửa phòng tắm không đóng được, cơ mà chắc tuỳ phòng thôi chứ lần trước mình vào phòng có đủ cả.
Đánh giá chung là trải nghiệm 500k không hề lãng phí. Tính ra còn hơn vài em 800k mình từng gặp trước đây nhưng không qua web.
Em không cho chụp người nên mình chỉ chụp phòng thôi, cơ mà ẻm trông giống hình trong bài gốc luôn ấy, anh em cứ vào mà tham khảo.

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên Bottom