• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

XOONG 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Tạm nghỉ

Trần Duy Hưng  ĐAN THƯ MS 7139

Giá: 1,200K
THÔNG TIN GÁI GỌI
Nghệ danh: Đan Thư
Năm sinh: 2002
Khu vực đi làm: Trần Duy Hưng.
Giá nhà nghỉ/khách sạn: 200k / 2h đầu sạch đẹo.
Thời gian đi làm: 10h - 24h hàng ngày
Dịch vụ đặc biệt ( phụ phí nếu có): Không
Trang phục cosplay: Không
Qua đêm cùng khách: Không
ĐÁNH GIÁ VÀ ĐẶC ĐIỂM NHẬN DẠNG
Chiều cao (cm): 162cm
Cân nặng (kg): 48kg
Khuôn mặt: Xinh sang cuốn hút cực kỳ 9đ
Vòng 1(ngực): To đẹp hàng thật 100%, đầu ti hồng bú mút thoải mái.
Vòng 2(eo): Bụng phẳng eo thon đẹp.
Vòng 3(mông): To cong dogy êm
Bým: Không cavat hồng hào sạch sẽ.
Hình xăm trên người:
Giọng nói: Miền Bắc
Đặc điểm nhận dạng khác: Xăm nhỏ ở tay.
THÔNG TIN KỸ NĂNG LÀM TÌNH CÁ NHÂN
Cho khách hôn môi:
Cho khách hôn vú:
Cho khách bóp vú:
Cho khách vét máng (Tevez):
Cho khách chơi lỗ nhị: Không
Cho khách xuất tinh miệng (CIA): Không
Thổi kèn cho khách(BJ):
Quay tay cho khách(HJ):
Dọn wc cho khách: Không
Phục vụ some cùng khách: Không
Xếp hình 69-96 cùng khách:
Tắm chung cùng khách:
THÔNG TIN DÀNH CHO CHECKER
  • Nhắn tin đúng Pass Bạn a KYNUVIET.ONLINE
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá kèm hình ảnh.
  • Quá 30 phút sau khi nt số phòng, e hàng ko đến được coi như bỏ bom, hãy tố cáo theo hướng dẫn tại box Tòa Án Checkerviet.
  • Xem kỹ đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy tố cáo theo hướng dẫn tại box Tòa Án Kynuviet.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.
  • CÁC BÌNH LUẬN NÂNG BI QUÁ ĐÀ VÀ CÁC BÌNH LUẬN KO CÓ BẰNG CHỨNG SẼ BỊ XÓA BỎ MÀ KO CẦN THÔNG BÁO.
  • YÊU CẦU CÁC THÀNH VIÊN HÃY VIẾT REVIEWS TẠI BOX REVIEW GÁI GỌI ĐỂ ĐẢM BẢO CÔNG BẰNG.
  • CAM KẾT
    - HÀNG MỚI.
    - CHUẨN DỊCH VỤ.
    - KHÔNG BOM, KHÔNG TRÁO, KHÔNG LÁO.

Chỉnh sửa lần cuối:

VuHoang2588 

Thăm Vườn Đào
    VIP MEMBER
    Phập luôn tối qua ở AS nhé a e. Ks thì sạch sẽ rồi. Còn hàng thì cũng miễn chê xinh duyên vui vẻ làm tình chiều đủ dịch cụ. Môi máng tắm chung đủ nhé. A e chén nhanh.

GaGo 

Thăm Vườn Đào
    VIP MEMBER
    Vừa chén xong quần nhau với em ấy gần tiếng. Em xinh da dẻ mịn màng ngực đẹp bym đẹp nhiều nước. Làm tình rất cảm xúc hôn môi xoắn lưỡi.
    A P201 trêu em bảo bỏ nghề anh nuôi. Kkk

Checkgai88

Thăm Vườn Đào
    MỚI CHƠI
    Có phải bác 301 kkk em đang đụ em rên ư ử thì thấy đt em ấy sáng lên 301 em nhé.
    Nói chung khá hài lòng xinh ngoan sạch sẽ thơm tho. Âm thanh sống độn vừa chén vừa hôn khá là phê. Sẽ gặp lại em.
    Bác bắn em nó lâu thế làm em chờ gần 30p em nó mới qua.
    Cũng may em nó ở với em cũng khá lâu chắc tầm tiếng. Vú bym ngon thơm ngon. Quan trọng môi máng ngọt ngào.

Sung2Nong

Thăm Vườn Đào
    MỚI CHƠI
    Bác bắn em nó lâu thế làm em chờ gần 30p em nó mới qua.
    Cũng may em nó ở với em cũng khá lâu chắc tầm tiếng. Vú bym ngon thơm ngon. Quan trọng môi máng ngọt ngào.

Ha ha lâu gì đâu mình chén chỉ đc hơn 10p cùng lắm 15p thôi. Cơ bản mình ấp em nó dạo đầu hoei láu lúc bác đến mới bắt đầu chịch.
    Cơ bản môi em jos ngọt nên cừa chén vừa nhấn nhá tí. Xong việc tắm rửa xong cũng để em nó đi luôn mà. Chờ gần 30p bình thường mà. Nhanh đến quá cũng dễ với hàng chạy xô lắm.

Ongtrum141

Ngắm Đào
    MỚI CHƠI
    Hàng của bác xoong thì ngon rồi oánh dấu phát hôm nào tes thử định đi hôm nay mà mưa quá dạo này mấy em ben check việt làm ăn bát nháo quá mất hết uy tín mất tiền mang bực vào người

Ongtrum141

Ngắm Đào
    MỚI CHƠI
    Dịch vụ ghi là có tắm chung mà nt các em bảo anh tắm trước đi rồi em qua nên bỏ cái đó đi làm phải đúng như cam kết

KhucNhacVui

Thăm Vườn Đào
    MỚI CHƠI
    Hôm nay vừ check em trưa nay lúc mứ gió, chắc mưa ko có ai nên thời gian rất thoải mái tắm rửa ôm ấp dạo đầu thoải mái.
    Em này cao tí nữa thì đep, ngực đẹp bym đẹp xinh ngoan tình cảm.

Tình trạng
    Không mở trả lời sau này.
    Bên trên Bottom