• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

chuquang99

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 2.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 2.00 star(s)
Đánh giá ngực 1.00 star(s)
Đánh giá eo 1.00 star(s)
Đánh giá mông 1.00 star(s)
Đánh giá bým 1.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Ko biết làm gì
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Ko bao giờ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Mùng 3 Tết xem ảnh em trên web với các bác review nhìn cũng đẹp nên đi thử cứ tưởng được thư giãn mà em làm mình mất hứng quá. Mới đầu năm, mặt thì ko được như trên ảnh người thấp vú thì xệ, bướm khắm ko tả được vừa chổng mông để doggy thì xộc mẹ lên mũi :)))) bj thì qua loa được chưa đến 5' đã đeo bao vào giục mình cũng ok nhưng mà địt được 10' đã kêu lâu với giục giã thái độ rất khó chịu đéo lên nổi nên mình bảo em đi về rồi đưa cho 1tr xong thái độ vẫn rất khó chịu. Đéo hiểu các bố review ảo hay thế nào mà em hàng này cho đi 1 củ được đéo bằng mấy em hàng 500k trên ckv ở Hà Đông :)) đầu năm đã hãm rồi. Phòng 703 papaya hotel trần duy hưng nhé anh em. Hẹn k bao giờ gặp lại em

Đính kèm

82.8 KB · Xem: 103

Mr orange

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
T dính con này rồi. Đợt đấy nó lấy tên là trâm anh đấy. T poss bài phốt nó rồi mà ôg vẫn nhảy vào đớp. Chán. Con ml này dính phốt là nó nghỉ 1 thời gian xong đổi tên là ae lại dính chưởng

Redhood39

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
E đầu năm đi bài Huyền Anh - Mimosa THT bên ckv, công nghiệp vcl. Nó sắp đến tháng vào BJ qua loa xog mình mất cụ nó hứng. Xog mình k lên dc thế là nó kiểu thái độ. Xog bj chắc dc 1 ph mình doggy ra mẹ nó luôn cho nhanh. Sai lầm khi book con đấy . Đầu năm gặp phải quả vậy. Tụt mẹ nó hứng.

nike09

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
T dính con này rồi. Đợt đấy nó lấy tên là trâm anh đấy. T poss bài phốt nó rồi mà ôg vẫn nhảy vào đớp. Chán. Con ml này dính phốt là nó nghỉ 1 thời gian xong đổi tên là ae lại dính chưởng
thay tên liên tục các đồng dâm mới không biết nên dính là bình thường. Trông ảnh thì ngon choét

DominicToretto

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Con này trk tên Tiểu Vy. T công nghệ VAR 1 lần nhớ đời. Vú thì nát. Sờ bướm nó éo cho sờ. Mất hứng t bảo cho 5l ko cầm thì lượn. Về mình viết bài là nó xóa cml

Bên trên Bottom