• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

Hoa mi

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Trên 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Gặp em từ hôm 22.03 nhưng nay mới có thời gian viết review. Nhìn em này có nét giống em Linh San (k nhớ chính xác tên) nhưng cũng làm ở NN Thiên Hiền, em này thì lâu rồi không thấy xuất hiện lại (đợt đi là 700K)
Về tổng thể thì em này trắng, cao, mình dây và đúng gu của mình. Ngực hơi nhỏ nhưng là hàng real. Da mịn mát, mông trắng (mình khá thích). Bím cũng múp múp nhưng lại bị cà vạt và hơi sậm màu, nhưng k sao, đúng gu vẫn thấy oke :)
Mình nt hẹn e lúc 19h30, 8h10 nt số phòng, không thấy trả lời nên 8h27 gọi điện (như ảnh). Mình khá kiên nhẫn nên cũng k thúc giục. 9h kém 10p chưa thấy đến nên mình nhắn tin báo e nếu k tới được thì báo lại để mình còn đi có việc khác. Cũng may vừa nhắn xong thì em gõ cửa.
Tới nơi mình đi tắm (hôm đó hơi mệt nên lúc chờ mình có chợp mắt tí). Tắm độ 5p thì ra, câu đầu tiên em nói là: "ANH TẮM LÂU THẾ", mình nghĩ bụng, anh chờ e gần tiếng còn chưa nói gì nhé. Tiếp theo mình nói nhìn em quen quen (vid đang ngờ ngợ Linh San, thì em giục tiếp "NHANH LÊN ANH" câu này làm mình hơi tụt mút. Dù vậy mình vẫn nhẹ nhàng lên giường và chén, được một lúc thì mình ra, em đi tắm. Trong lúc chờ e tắm thì m có để sẵn tiền dưới điện thoại của em, lúc em ra thì mình đi tắm luôn và có nghe vọng được em nói là "EM ĐI TRƯỚC NHÉ".
Túm váy lại, về hàng họ, đánh giá 8/10 nhưng cung cách thì mình đánh giá k cao. Nhẽ ra mình chờ lâu vậy thì thái độ nên khác, mặc dù biết các e tối cũng đã mệt rồi, nhưng biết sao được. Mình chỉ đi giờ đó vì trên đường đi làm về. Nếu em nhiệt tình và vui vẻ hơn thì có lẽ m sẽ bo thêm, nhưng với thời gian và thái độ nvay thì mình chỉ trả đủ. Xong là ai về nhà nấy.
Mình k có thói quen chụp ảnh check hàng, hoặc lưu tin, chỉ lưu lại lịch sử cuộc gọi hôm đó
Chúc anh em đi sau ngon chym nhé (nay vào thấy báo tạm nghỉ :) )

Đính kèm

36.8 KB · Xem: 101
Bên trên Bottom