• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Taothao 

TÀO MẠNH ĐỨC
Cung Cấp Đào HN
Tạm nghỉ

Tạm Nghỉ  TIỂU YẾN TỬ MS 4491

Giá: 1,000K
THÔNG TIN GÁI GỌI
Nghệ danh: TIỂU YẾN TỬ
Năm sinh: 2000
Khu vực đi làm: Hoàng Cầu - Đống Đa
Giá nhà nghỉ/khách sạn: 120k – 150k/2h đầu, thơm tho sạch sẽ.
Thời gian đi làm: Từ 10h sáng – 2h đêm ( có qua đêm giá thỏa thuận ).
Trang phục cosplay:
Qua đêm cùng khách:
ĐÁNH GIÁ VÀ ĐẶC ĐIỂM NHẬN DẠNG
Chiều cao (cm): 167cm
Cân nặng (kg): 50kg
Khuôn mặt: Rất xinh xắn, gương mặt là điểm nhấn không thể bỏ qua của em, anh em thích gái xinh thì gặp em là chuẩn gu rồi.
Vòng 1(ngực): Nhỏ nhắn xinh xắn, đầu ti nhỏ xíu hồng hào, bóp đàn hồi, mút đầu ti phê không tưởng.
Vòng 2(eo): Eo con kiến săn chắc do em tập gym thường xuyên, hông đẹp, thắt đáy lưng ong đẹp mơ màng, hài hòa với tổng quan cơ thể.
Vòng 3(mông): Mông đẹp, cong, tròn, mẩy, rất đẹp và còn tuyệt vời hơn khi doggy để nhìn cặp mông căng tròn của em
Bým: Cắt tỉa gọn gàng, thơm tho sạch sẽ, nước nôi lênh láng, khe bím nhỏ, rà lưỡi vét máng là sướng nhất
Hình xăm trên người: Không
Giọng nói: Miền Bắc
Đặc điểm nhận dạng khác: Rất xinh xắn.
THÔNG TIN KỸ NĂNG LÀM TÌNH CÁ NHÂN
Cho khách hôn môi: Tuỳ từng khách
Cho khách hôn vú:
Cho khách bóp vú:
Cho khách vét máng (Tevez):
Cho khách chơi lỗ nhị: Không
Cho khách xuất tinh miệng (CIA): Không
Thổi kèn cho khách(BJ):
Quay tay cho khách(HJ):
Dọn wc cho khách: Không
Phục vụ some cùng khách: Không
Xếp hình 69-96 cùng khách:
Tắm chung cùng khách:
THÔNG TIN DÀNH CHO CHECKER
  • Nhắn tin đúng Pass Bạn a KYNUVIET.ONLINE
  • Khi di chuyển quá 30 phút mới tới điểm hẹn thì hãy gọi lại cho hàng trước khi lấy phòng
  • Lịch sự, vệ sinh sạch sẽ để được phục vụ như mong muốn.
  • Từ chối phục vụ các bác quá già (trên 60 tuổi), đeo Bi hoặc dùng các đồ chơi tình dục, sử dụng ma túy, thuốc kích dục, quá say xỉn, dọa nạt, bạo dâm hoặc có những đòi hỏi quá đáng đối với em hàng.
  • Các checker khi check về nhớ có report đánh giá kèm hình ảnh.
  • Quá 30 phút sau khi nt số phòng, e hàng ko đến được coi như bỏ bom, hãy tố cáo theo hướng dẫn tại box Tòa Án Checkerviet.
  • Xem kỹ đặc điểm nhận dạng của hàng nếu thấy ko đúng hãy tố cáo theo hướng dẫn tại box Tòa Án Kynuviet.
  • HÃY BÌNH LUẬN VÀO BÀI VIẾT CHO CHÚNG TÔI BIẾT NẾU BẠN KO LIÊN LẠC ĐƯỢC VỚI SỐ TRÊN BÀI.
  • CÁC BÌNH LUẬN NÂNG BI QUÁ ĐÀ VÀ CÁC BÌNH LUẬN KO CÓ BẰNG CHỨNG SẼ BỊ XÓA BỎ MÀ KO CẦN THÔNG BÁO.
  • YÊU CẦU CÁC THÀNH VIÊN HÃY VIẾT REVIEWS TẠI BOX REVIEW GÁI GỌI ĐỂ ĐẢM BẢO CÔNG BẰNG.
  • Tiểu Yến Tử cô bé sinh viên đi làm thêm nên thời gian làm việc của bé sẽ chủ yếu là ban ngày. Tiểu Yến Tử sở hữu 1 gương mặt tựa như búp bê xinh xắn nhưng vô cùng gợi cảm. Lần đầu tiếp xúc có cảm giác bồn chồn, hồi hộp xem lẫn sự tò mò khi đập vào mắt là bộ ngực căng tròn sau lớp áo mỏng càng để lộ thân hình gợi cảm nóng bỏng của em. Đúng là giờ đây để chúng ta chú ý đến người phụ nữ không chỉ khuôn mặt mà còn cả vú và mông đều trên cả tuyệt vời. Hy vọng anh em sẽ nắm bắt lấy cơ hội để sở hữu 1 ngày tuyệt vời bên em, Đôi khi lỡ một chuyến xe, thì phải chờ một chuyến xe khác nhưng chuyến xe đó lại không có Tiểu Yến Tử.

HÌNH ẢNH VỀ EM

Bồ Kết

Ngắm Đào
    MỚI CHƠI
    em này tôi mới đi có khi đặc biệt nhất trong các em hàng
    thời gian: từ khi nhắn tin phòng đến lúc em nó về là 20 hơn xíu , em nó kêu khoẻ quá như thế e đi đc 3-4 phòng rồi , pó tay thật, xong bảo rằng không ra e cũng về , hài
    thứ 2 em nó có 3 điện thoại lúc chịch vô tình 3 máy rung liên tục
    còn thứ 3 là vì giọng em rất đặc biệt vô tình nhắn tin gọi số web khác giá rất rẻ, 5 phút sau nhắn phòng, em nó bơ luôn vì biết phòng vừa đi, có gọi đthoai vẫn đúng giọng e nó haha
    đề nghị ông bánh chấn chỉnh
    à khác ảnh hoàn toàn nữa ảnh của em trẻ trung xinh đẹp nhưng đến lại là 1 em trung tuổi tầm 3x mà x to, vào cái tìm chỗ tắt điện tối om
    tôi chỉ viết vậy thôi

Chỉnh sửa lần cuối:

ivancuto

Thăm Vườn Đào
    MỚI CHƠI
    em này tôi mới đi có khi đặc biệt nhất trong các em hàng
    thời gian: từ khi nhắn tin phòng đến lúc em nó về là 20 hơn xíu , em nó kêu khoẻ quá như thế e đi đc 3-4 phòng rồi , pó tay thật, xong bảo rằng không ra e cũng về , hài
    thứ 2 em nó có 3 điện thoại lúc chịch vô tình 3 máy rung liên tục
    còn thứ 3 là vì giọng em rất đặc biệt vô tình nhắn tin gọi số web khác giá rất rẻ, 5 phút sau nhắn phòng, em nó bơ luôn vì biết phòng vừa đi, có gọi đthoai vẫn đúng giọng e nó haha
    đề nghị ông bánh chấn chỉnh
    à khác ảnh hoàn toàn nữa ảnh của em trẻ trung xinh đẹp nhưng đến lại là 1 em trung tuổi tầm 3x mà x to, vào cái tìm chỗ tắt điện tối om
    tôi chỉ viết vậy thôi Bạn phải đăng nhập để xem file này: 29429
    đồng dâm gặp phải hàng ckv dạt sang rồi, treo bím ngay

Tình trạng
    Không mở trả lời sau này.
    Bên trên Bottom