• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

Tuệ Lâm 3588 - Nhẹ nhàng, dễ chịu

manhlam 

Nông dân chăm chỉ
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 4.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Sau khi đã được giải tỏa tâm lý sau một lần set kèo thành công ở phân khúc 500K. Nông dân em tiếp tục đi tìm kiếm chân ái cuộc đời tại khu vực Q8. 500K - một mức giá hợp lý, tờ tiền chỉ cần rút ra 1 lần ko cần đếm, không cần trả lại. Mặc dù đây không phải phân khúc quá ngon lành nhưng nông dân vẫn cố gắng tìm kiếm những em hàng ngon nhất trong phân khúc để ghé qua một cách thường xuyên hơn.

Cái nghệ danh Tuệ Lâm là một dạng nghệ danh khá uy tín. Có vài em đã sử dụng nghệ danh này và đều rất ổn bởi vậy khi thấy thêm một Tuệ Lâm khác cùng với đám ảnh chụp hấp dẫn của em thì nông dân đã bốc máy lên và nhắn cho em xác định ngày giờ địa điểm.
Sau khi chốt kèo thì em tới khá nhanh, chưa đến 10 phút sau khi nông dân yên vị tại phòng là em đã có mặt ở đó. Tác phong tốt.

Ngoại hình - Giao tiếp
Em mang đậm nét sắc xảo của người con gái Bắc, xinh và sang. Tuệ Lâm sở hữu dáng người nhỏ nhắn, body mình dây thon gọn, eo ót đủ cả. Đôi loa độ thì hơi thiếu cân xứng với dáng người nhưng bóp đã và không giữ hàng. Da dẻ sáng mịn nhìn là thích, sờ mó làn da mát rượi mà thấy đã gì đâu. Nước hoa thơm ngọt, mỗi tội là hơi đánh nhau với mùi nc hoa của nông dân nên cả hai có phần hơi ngượng ngùng và hứng thú để động chạm nhau có lẽ cũng ảnh hưởng ít nhiều. Do đèn tối và mắt kém nên không nhìn thấy con bướm của em ntn. Mông cũng ổn áp, vỗ đèn đẹt nhưng doggy thì anh em cứ tận hưởng nhẹ nhàng không là đau háng

Xét về thái độ mà nói thì Tuệ Lâm là một em hiền lành và cân bằng về mọi mặt. Có tiếp chuyện, có thiện chí gần gũi với khách, mọi thứ đều ở mức vừa phải đúng kiểu của những người lạ nhưng vẫn cố gắng để tìm hiểu nhau. Đó là điều mà nông dân thấy thích thú hơn là những em sỗ sàng hay lạnh lùng.

Service - Kĩ năng
Nhìn chung về phần service thì Tuệ Lâm làm vẫn đủ bài trong tầm giá 500K.
BJ em cũng thuộc vào dạng chịu khó với vài phút làm việc miệt mài như lau cột, đá trứng cút, bú mút.
Hôn hít thì chỉ chạm môi đơn thuần chứ cũng khá là hờ hững. Các động tác như liếm ngực hôn người cũng khá rút gọn.
Dạo này nông dân hơi mệt nên cũng không dám để các em cưỡi ngựa mình nên gần như trung thành với tư thế truyền thống. Con bím trơn tuột, nhiều nước của em tuy không có cơ hội vét nhưng có vẻ em cũng khoái lắm. Chẳng rên rỉ gì nhưng bặm môi cong người hưởng thụ ghê lắm.
Tiếc cái là em không có hôn môi, chứ không thì nông dân em cũng thêm vài phần thỏa mãn.

Một em hàng có thể cân nhắc để gặp lại vì sự hiền lành, thái độ ngoan ngoãn của em. Hi vọng khi đã quen thân hơn với em thì có thể thoải mái hơn. Hiện tại thì em vẫn từ chối chụp hình nên chưa thể cung cấp cho anh em hình ảnh thực tế được.

Bên trên Bottom