• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Nguyennam20000

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 4.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Trưa nay thấy trời hơi nóng mình lên lướt qua knv xem có e nào làm không đang tìm kiếm phân khúc 7,800k thì bấm bụng chọn luôn phân khúc 1000k cho xịn thay vì đi 2 shot vs các e 600k. Tính qua tính lại thì mình chọn e kiều anh vì đọc review nghe bánh cuốn quá lại còn dc quả ngực khủng nữa. Mình quyết định phóng xe từ long biên vượt cái nóng oi ả của mùa hè đến hoàng cầu thăm e. Mình hẹn e lúc 12h7 phút thì khoảng 15 phút sau e có mặt. E bước vào phòng mặc chiếc váy đen tôn lên làn da trắng mịn không tỳ vết mỗi tội e ý tắt đèn trần mở mỗi đèn ngủ. E bắt đầu bảo mình nằm xuống giường tay e ý sóc lọ vừa liếm ngực mình. Con cu bỗng chốc căng cứng e liền ngậm chặt con cu bắt đầu bú lấy bú để, e bj ảo quá tý mình bị chớ. Mình cố gắng kìm chế lại không đc xuất để còn chuyển sang tư thế truyền thống. Bím e e vừa khít vừa nhiều nước, mình đã cố gắng đi sớm để ăn nước đầu nhé. E rất hợp gu mình xinh, vú to dâm đãng làm tình điêu luyện, rên la nghe rất nứng càng rên mình chỉ muốn đóng thật mạnh vào cái lol xinh đẹp ấy. Cuối cùng mình out ở tư thế doggy. Xong việc e vẫn tháo bao đàng hoàng cho mình và còn khen mình chim to nữa chứ mỗi tội ysl nên out nhanh quá chưa thể đụ e tung tóe nước được. Hi vọng lần sau a có thể vừa bế xốc e lên vừa địt e. Điểm trừ duy nhất là mình không xin được e mấy kiểu ảnh về làm kỉ niệm vs cả đăng bài review. A zai phòng 402 trưa t7 ngày 4/5

Đính kèm

66.6 KB · Xem: 189
Bên trên Bottom