• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

Phùng Văn

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
em này trắng xinh , nếu không săm hình bên cánh tay thì người ngợm nhìn ngon trắng muốt, làm tình cũng cực chiều luôn

Ongtrum141

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Mình cũng vừa chén em nó lúc 3h công nhận hàng của bác xoong chuẩn thật dịch vụ đúng như trong bài viết mỗi tội đợi em nó hơi lâu nhưng mà cũng đáng để chờ mặt xinh vú tự nhiên trắng tắm cho mình xong rồi ra làm tình rất fe em nó mặc quả váy rất sexi mình rất thích mặc váy để chén sướng thật xong em còn tắm cho mình cảm ơn bác xoong đã mang đến cho ae một em hàng chất lượng uy tín

XOONG 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
Mình cũng vừa chén em nó lúc 3h công nhận hàng của bác xoong chuẩn thật dịch vụ đúng như trong bài viết mỗi tội đợi em nó hơi lâu nhưng mà cũng đáng để chờ mặt xinh vú tự nhiên trắng tắm cho mình xong rồi ra làm tình rất fe em nó mặc quả váy rất sexi mình rất thích mặc váy để chén sướng thật xong em còn tắm cho mình cảm ơn bác xoong đã mang đến cho ae một em hàng chất lượng uy tín
Cảm ơn bác đưa hàng lên cũng chỏ mong a e hài lòng vui vẻ thế là ok rồi.

Rùa

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
đúng ở KNV này mình chỉ dùng đc hàng của bác Xoong. Qua mấy e khác chán k tả đc mà mình cũng chỉ đi hàng siêu cấp. Đang phập liên tục 2 bé bên Thiên Hiền của bác Xoong mà mấy hôm nay 2 bé đều nghỉ. Đành phải đi check thử bé này. Hối hận luôn. Đéo hiểu sao giờ mình mới biết đến bé. Đẹp vl. Trắng k vết muỗi đốt. Hàng họ to mà nguyên bản. Bím khít lịt. Lần đầu mà mình ra nhanh vì bím bé khít quá.
Dịch vụ thì bé náo của bác Xoong cũng vậy. Ngoan tắm chung xong ấp nhau hôn hít các kiểu. Bé này thì sv tốt hơn 2 bé bên Mỹ Đình.
Kết hàng bác Xoong quá nên e hơi có cảm tình vs bác rồi đó. Hay ae mình kết nghĩa mẹ huynh đệ đi cho nó tình cảm

Luka Modric

Tập Chơi Đào
MỚI CHƠI
tối qua gọi em này với em mèo 2k của bác k được, tặc lưỡi vào ổ Phú NHuận ở 34 Hoàng Câu ăn quả đắng vcd

ViNaSex

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tuyệt vời ngé a e, trắng xinh trê đẹp da dẻ minh màng nước hoa thơm. Ăn mặc sexy váy hở vú kích thích. Quan trọng dịch vụ chuẩn iso tắm chung môi máng ko thiếu gì luôn.
Hàng ngin chuẩn dịch vụ.

Anhdepzai

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Book hẹn e Thúy Anh - Ái Như bị hủy kèo phút chót, chẳng lẽ gần đến nơi rồi lại bỏ về. Thế là làm cái hẹn với e nó, nói tùm váy là ngon. Sẽ còn gặp lại dài dài

YeuEm46

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Rm này của bác Xoong xinh thật , xinh nhất trong mấy em đó bác nhé. Mình chén em này cứ hôn môi phê lắm. Ngực ko quá to nhưng rất đẹp luôn nhé. Còn gặp lại gái.

Xaudaytotcu 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
đây là lần thứ 4 gặp em tính từ ngày em đu làm.
Ko biết mọi ngươi thế nào chứ mình thì găp lần đầu mệ luôn. Em xinh ngẹ nhàng tình cảm da tắng ngực đẹp bướm đẹo làm tình cảm xúc.
Lần nào đến cũng ôm luôn em sau đó mới tắm rửa cho sau sạch sẽ rồi vào chén chau bung bét két lẹ luôn. Xong cả hải hổn hển nằm nghỉ ngơi. Duy chỉ có 1 lần em hơi vội chút do có khách đợi em. Nhưng anh hiểu và thông cảm cho cv em. Cũng ko muốn a e đợi sau phải láu.
Nói chung ngon trong tằm giá dịch vụ tốt. Rất đáng chẹc.

XOONG 

UY TÍN
Cung Cấp Đào HN
đây là lần thứ 4 gặp em tính từ ngày em đu làm.
Ko biết mọi ngươi thế nào chứ mình thì găp lần đầu mệ luôn. Em xinh ngẹ nhàng tình cảm da tắng ngực đẹp bướm đẹo làm tình cảm xúc.
Lần nào đến cũng ôm luôn em sau đó mới tắm rửa cho sau sạch sẽ rồi vào chén chau bung bét két lẹ luôn. Xong cả hải hổn hển nằm nghỉ ngơi. Duy chỉ có 1 lần em hơi vội chút do có khách đợi em. Nhưng anh hiểu và thông cảm cho cv em. Cũng ko muốn a e đợi sau phải láu.
Nói chung ngon trong tằm giá dịch vụ tốt. Rất đáng chẹc.
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 32397 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 32401
Cảm ơn bác. Em ấy xinh rồi.
A r yên tăm chén nhé

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom