• DIỄN ĐÀN THEM TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONE

HUYỀN LIZI MS3083-1000K CHÁU GÁI 2k5 NON TƠ DỄ THƯƠNG (VIDEO)

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Sgbb là không quản đc bác ạ.
Nếu nó chỉ dành cho 1 mình thì là nó có tình cảm với mình cũng ko tố.
Mà ko chỉ riêng mình em còn 2 3 ông khác nữa luân phiển nhau nuôi em nó.
Cơ bản là đã là sgbb là anh nào cũng muốn chịch trần cho sướng.
Chính ra gái ko đi trần đâu nhé. Vì checker đi gái ít đòi trần vì sợ. Gái cũng ko cho đi trần vì ko tin tưởng checker và còn giữ cho bản thân gái.
Sgbb xác định là vài ông nuôi cùng lúc rồi.
Chăn rau, sgm thì đỡ hơn.

Matdanh999

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Chính ra gái ko đi trần đâu nhé. Vì checker đi gái ít đòi trần vì sợ. Gái cũng ko cho đi trần vì ko tin tưởng checker và còn giữ cho bản thân gái.
Chuẩn ko chỉnh

RealMan

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Chính bản thân tôi đây
Lúc đầu thì có tình cảm nên cuốn hết cả quýt.

Tiền ai cũng thích, lại có sắc đẹp nên các anh khác cũng đá đưa. SGBB ko tỉnh chính ra bệnh hơn đi gái chứ k đùa.
Được cái SGBB đẹp, bướm khít ko cà vạt, chơi cả năm chẳng thấy xi nhê gì vẫn đẹp như ngày đầu, và tốn tiền hơn ngày đầu

THẦN ĐIÊU@ 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
Thấy bài cháu nó lên từ tuần trước mà không có ở Hn nên nay về mới có dịp thẩm.
Gặp rồi tôi đánh giá theo quan điểm cá nhân để các dâm thủ tham khảo. Ai hợp gu thì xách cu lên đường còn lại thì cứ xem ảnh video mà thủ dâm cho lành!
Ấn tượng đầu tiên là cháu nó khá rụt rè khi bước vào phòng, cứ nhìn trân trân chú rồi khẽ nói
H: " anh.. anh ơi".
MD: " sao vậy em? Sao nhìn anh mà run rẩy thế? Anh làm em sợ à?"
H: Dạ không có gì đâu...
Lúc này bé vẫn nhìn tôi một hồi rồi mới khẽ cười và nói..
H: em cởi đồ nhé!
MD: hii em không cởi cũng đc, váy này chỉ cần vén lên là vào việc đc luôn nè.
Tôi tiến lại chỗ bé vén váy lên thì lộ ra cái bím xinh xinh múp múp.
H: thôi để em cởi, tí làm nóng lắm
Bé lột chiếc váy ra thì tôi liền bế luôn lên giường và đè ra hôn ngấu nghiến. Bé cũng đáp lại khá nhiệt tình.
Dáng: Cao chừng1,61- 1,62m body săn chắc 8,9/10
Da: Mới ở quê lên nên da còn nâu nhưng cũng mịn. 8/10
Mặt: Teen, mắt 1 mí, khá xinh, miệng duyên tổng thể nhìn dâm dâm đúng gu tôi. 8,9/10
Ngực: Nguyên bản- Hệ cam canh mới nhú nhưng đẹp! ( xem ảnh) 8,9/10
Eo: Thon gọn tôn vòng 3 chắc chắn. 8,9/10

Mông: Tròn mẩy, bóp săn chắc rất thích. 8,9/10
Lồn: Mu cao, múp, lông trên mu đẹp, dưới môi wax sạch lông. Rất khít và nhạy cảm . 9/10
Thái độ & dịch vụ:
Lúc đầu khá rụt rè nhưng sau khi hoà nhập thì vui vẻ nhí nhảnh đáng yêu. Ngoan, bảo gì làm đấy. Mới đi làm nên kỹ năng cơ bản thôi.
Lồn rất khít nên nay chơi truyền thống trên giường sau đó kéo ra mép giường mở máy khâu thì bị lồn bóp nghẹt nên out chưa kịp sang doggy. Lồn nhạy cảm, sờ móc là cháu quằn quại không chịu đc. Trước khi đút vào thì thích cầm cặc rê rê ray ray hột le.
Làm xong nằm nói chuyện tâm sự rất lâu mới rời đi.
Cháu nó hợp với các chú thích gái non tơ mới đi làm. Thích trắng trẻo nuột nà , service thì nghỉ nhé!

PS: Gọi là cháu vì bố mẹ chỉ ngang tuổi tôi ha ha

Hình ảnh chụp bằng app nên da trắng hơn thực tế nhé các đồng dâm. Nhìn ảnh chổng mông BJ thì đúng màu hơn.
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 60424 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 60425 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 60437 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 60426 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 60427 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 60428 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 60429 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 60430 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 60431 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 60433 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 60435 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 60434 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 60436
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 60445
Non + ngon ... hết nc chấm !!

GaGo 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
Cho gửi ké cái hình đây nói chung cháu nó mọi thứ nguyên bản non tơ ngoan ngoãn. Hình như em này với em Quỳnh Anh quen nhau.
Hôm nào chén nốt Quỳnh Anh.

Mike Haig

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Hi there,

My name is Mike from Monkey Digital,

Allow me to present to you a lifetime revenue opportunity of 35%
That's right, you can earn 35% of every order made by your affiliate for life.

Simply register with us, generate your affiliate links, and incorporate them on your website, and you are done. It takes only 5 minutes to set up everything, and the payouts are sent each month.

Click here to enroll with us today:
https://www.monkeydigital.org/affiliate-dashboard/

Think about it,
Every website owner requires the use of search engine optimization (SEO) for their website. This endeavor holds significant potential for both parties involved.

Thanks and regards
Mike Haig

Monkey Digital

Bên trên Bottom