• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

Đen thôi đỏ quên đi - đường dây gái gọi 1000$

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Sub này sập thì còn nhiều sub khác các checker không thiếu lồn địt. Trong khi bọn đấy nó check gái 1000$ TVHK thì các đồng dâm ở đây vẫn có gái ngon chẳng kém giá 1000k 🤣.
Nghề TVHK rất khó khăn trong vài năm trở lại đây khi Covid bùng lên. Tôi từng quen 1 em sgm làm TVHK cho VN airlines rồi chuyển qua Bamboo. Các em bị nợ lương nhiều tháng, bị giảm giờ bay và hiếm khi đc bay quốc tế nên hàng xác tay bán kiếm thêm cũng mất nguồn khi dịch hoành hành nên khó khăn lắm.

Em sgm tôi quen xinh và nuột lắm nhưng chỉ gặp lần đầu đã thịt luôn tại căn hộ và tại sofa phòng khách của nhà em nó luôn. Sau đó qua lại vài tháng nên hiểu đc sự khó khăn của nghề TVHK trong thời gian qua. Nên việc các em có ngoại hình chọn đi khách là bình thường.

Chỉnh sửa lần cuối:

RealMan

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Bé này cũng nhận và tự đi khách luôn. Để gọi là a e bố trí mời nhau, thì 3k cũng là bình thường mà.

Mấy vụ bắt bớ trc đó hoa khôi người mẫu hình như vẫn chưa xử a e nhỉ?

RealMan

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Có những lúc ra đường, thấy em xinh, diện, xịn.

K muốn nghĩ xấu đâu chứ tôi tin 90% là gái, k gái cách này thì cách khác.

Tôi đã từng mó vào em sinh viên, tuy ở quê nhà chẳng có đéo gì, mà diện, suốt ngày FB hội nhóm, khoe đồ. Tiền đâu?

Đi xem phim, mua sắm vài thứ là tối về em quăng lên FB khoa. Tôi ko dùng FB, nên mãi sau này mới biết em đăng. Vậy là các lần khác em đăng chắc cũng của thằng khác...

Sau vài lần qua phòng đón đi chơi, có lần đợi em tắm, lúc tắm ko chốt cửa. Mình cũng đạp cửa lao vào, bế ngay ra đệm. Giằng co 1 lúc thì em mở tủ đồ của em lấy bao cao su đưa mình. Mà dme 1 hộp bcs to. Hoảng luôn.

Vỏ bọc là cái giao diện bên ngoài thôi.

Và từ sau hôm đó là cứ đón đi chơi chỉ thích mua đồ, bướm sinh viên nhưng tần suất dập em ấy thì...

RealMan

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Qua nay ntin hỏi mấy a e tphcm nhưng k nắm đc vụ TVHK này. Bọn nó kháo nhau là mấy chú police nhà ta giả là khách mua.
Chơi xong rồi thì mới bắt. Thật giả chịu.
Bé ấy ng cũng đẹp ấy chứ...

Bên trên Bottom