• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

Đơn Đề Nghị Tạo Nhóm Checker Team

Chú Tễu

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Kính gửi BQT và AdminKNV.

Ae chúng tôi muốn đề nghị bác tạo 1 nhóm checker team để ae chúng tôi chơi.

Tôi đã đọc qua các quy định của web và nhận thấy tiêu chí của web đúng là thứ chúng tôi đang cần. Hiện tại hàng lởm xuất hiện quá nhiều, tăng giá vô tội vạ, ảnh thì pts ảo lòi khiến ae hụt hẫng.

Với việc tích hợp video các e hàng như hiện tại là điều quá hợp lý để ae checker có cái nhìn chính xác hơn sau khi xem ảnh.

Mong nhận được hồi âm của Bác AdminKNV

Đã có thông báo cho các ae
https://kynuviet.online/threads/ve-viec-tao-nhom-checker-team.1121/

Chỉnh sửa lần cuối bởi người điều hành:

AdminKNV 

ĐIỀU HÀNH WEB
Nhân viên
Administrator
Đề nghị của bác sẽ được AdminKNV xem xét, bác có thể nói qua về cách thức sinh hoạt của các thành viên trong nhóm ko.
Về cơ bản AdminKNV luôn ủng hộ các ae tạo hội nhóm để các ae trong nhóm cùng nhau sinh hoạt giao lưu...

Bibicool 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
Theo mình có thể xây dựng ý tưởng theo cách tạo 1 team giao lưu giữa nhà cung cấp với các thành viên và các miss thường xuyên hoạt động để trao đổi thông tin kiểu như các ncc trước khi đăng bài giống như ngày xưa có thể share bài trong nhóm trước 1 tuần để ae đi về có đánh giá trước khi lên bài . các mis thường xuyên tham gia hoạt động có thể tham gia cùng ae như vậy ae đi chơi có thể nâng cao chất lượng cuộc chơi . đó là đôi lời ý kiến của mình , hy vọng mọi người chung tay góp ý kiến để nâng cao chất lượng sân chơi

Chí Phèo 

PHONG LƯU
VIP MEMBER
Cần có những ae check và review cho các ae khác theo chân.

Tôi tán thành việc tạo hội nhóm để ae chơi cho xôm, lúc đấy bánh hay hàng lởm sẽ được đào thải. Nếu BQT chung tay thì các ae checker sẽ tham gia ngay thôi.

Hội nhóm hoạt động cũng phải có quy củ đơn giản như ai là thành viên nhóm 1 tháng ko review thì cũng nên hạ nick. Ko nên để 1 tập thể có ng chơi ng ko chơi. Lắm ông chỉ than gia lấy màu nick lấy chức năng cho oai rồi mang ra khoe với hàng nick a vip lắm, phục vụ a tốt vào a sẽ review tốt cho e. Đó ko phải là người chơi ae cần.

Một sân chơi bền vững phải là sân chơi thoả mãn được các yếu tố :
- bánh giới thiệu hàng phải chất lượng giá hợp lý, dịch vụ và thái độ tốt
- người chơi phải đánh giá chính xác để ae biết còn đi và nhất là phải đi trong trạng thái minh mẫn. Lắm ông hốc rượu bia vào rồi ko còn minh mẫn đi check lại doạ nạt đòi hỏi phục vụ như bố đời. Hàng ko đáp ứng dc lại về review xấu.

Chí Phèo 

PHONG LƯU
VIP MEMBER
Hôm nay ko biết ô nào đi check e phương anh quay phim trộm bị e nó phát hiện. Chơi bời dơ quá, ko hiểu mục đích quay trộm để làm gì. Đem bán clip hay dùng để tống tiền e nó . Đi chơi là đề mua niềm vui đéo phải mua bực vào người, thích review khoe khoang thì cứ xin chụp ảnh bt các e cũng đâu đến mức khó khăn ko cho chụp. Tôi gặp lắm e còn hợp tác tạo tư thế đẹp cho chụp luôn.
Tiếc là tôi già rồi ko thể hùng hục đi check và review như ở cái tuổi 20-30.
Luôn ủng hộ các ae trong việc tạo sân chơi uy tín.

AdminKNV 

ĐIỀU HÀNH WEB
Nhân viên
Administrator
Tán thành việc thành lập nhóm checker team !
Chờ xem có bao nhiêu ae hưởng ứng. Nếu số lượng ae đăng ký khoảng vài chục người thì sẽ có nhóm cho các ae!
Sân chơi kỹ nữ việt sẽ hoạt động theo các tiêu chí :
1. Nói ko với tráo hàng - tráo là xử nặng tay
2. Hàng công nghiệp - bỏ bom đều phải chịu hình thức xử lý
3. Nhà cung cấp giới thiệu hàng kém chất lượng sẽ bị sa thải
4. Checker lởm : người chơi review ảo sẽ bị bqt thẳng tay chém.

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
Mình ủng hộ thành lập nhóm Checker Team và thấy hướng của Admin cũng như cụ Chánh rất hay, nhưng mình ko nên đi vào vết xe đổ của web cũ.
Ý kiến của mình xin đề xuất với Admin nhóm Checker Team cũng sẽ là nhóm Vip cấp 1 của diễn đàn và có thể thành lập ngay khi diễn đàn hoạt động ổn định :
- Thứ 1 : Checker Team sẽ ko có ai là trưởng nhóm phó nhóm cả, Checker Team chính là Vip của diễn đàn và được hưởng quyền lợi ưu tiên theo quy định của BQT. Quyền quyết định tối cao vẫn sẽ chỉ là BQT ( Checker Team có nghĩa là Vip, nhưng Vip ko có nghĩa thuộc CKT mà họ có thể đạt được bằng nhiều cách khác như tham gia các event… )
- Thứ 2 : để được vào Checker Team anh em cần phải đạt được số lượng bài rp nhất định ( bài rp phải đúng tiêu chí của diễn đàn, có tính khách quan ), chứ ko phải thích là đc vào, giới thiêu hay đăng ký là vào.
- Thứ 3 : để duy trì danh hiệu Checker Team thì thành viên đó hàng tháng phải có số lượng bài rp tối thiểu là bn bài ? Ko đạt sẽ bị hạ về mem thường.
- Thứ 4 : là nhóm được hưởng ưu đãi của diễn đàn nên cũng cần có trách nhiệm xây dựng quảng bá diễn đàn tối thiểu như đi chơi đọc đúng pass, rp e hàng đúng với thực tế, nhiệt tình tham gia các hoạt động, Checker Team ko phải là nhóm để khoe mẽ lấy le với các em hàng hay chèn ép hàng nên nếu a e nào mang danh hiệu checker team ra loè hàng thì sẽ bị loại vĩnh viễn khỏi nhóm.
Trên đây là 1 số ý kiến đóng góp của cá nhân mình, hi vọng Admin và cụ Chánh có thể tham khảo và nhặt nhạnh đc vài ý kiến nhằm xây dựng CKT cũng như diễn đàn vững mạnh, quy định cũng như quyền lợi, tiêu chí vào nhóm, out nhóm chi tiết thì là do BQT quyết.
Chúc anh em check luôn ngon chim.

Bên trên Bottom