• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 3.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Cơ bản
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Có thể sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Thích bộ ảnh của Kỳ Duyên từ lâu, ấn tượng với khuôn mặt xinh đẹp nên quyết định cùng em tham gia event. Cuối giờ làm sau khi xong mọi thứ thì cũng hơn 19h. Nhắn tin cho em nó thì thật may đã chốt được kèo ngay. Bãi đáp HV-TT quen thuộc vì hôm kia đã gặp Tú Anh ở đây.
Lấy phòng tắm rửa sạch thơm và không để tôi phải đợi lâu em đến sau 10ph. Gặp em ấn tượng là gương mặt xinh đẹp với khuôn môi gợi cảm đỏ chót mời gọi. Nhưng trên nét mặt thoáng chút buồn và mệt mỏi. Em chào hỏi lễ phép và xin phép tắt đèn nhưng tôi đã ngăn lại “ để đèn để anh ngắm em và xin vài kiều ảnh nhé!” Em thoáng chút e dè và từ chối “ thôi em không chụp đâu, ngại lắm, anh chụp làm gì?” “ Bình tĩnh, lên đây với anh nào” em leo lên giường và ôm tôi sờ ti rờ chim nghe tôi giới thiệu về Event Ky nữ việt 2022. “ em chơi cùng anh nhé! Giờ cởi đồ bắt đầu thôi “ em vẫn còn chút e ngại “ nhưng em có ít thời gian lắm, chỉ 30 ph thôi anh “ Tôi hơi gợn nhưng vẫn động viên “ sao cho anh ít tg thế? Em có khách đang đợi à?” Em hơi trùng xuống “ vâng, em chỉ được ở mỗi phòng bây nhiêu tg thôi, nay em cũng hơi mệt” Để không mất nhiều thời gian tôi và em vào việc luôn. Em BJ cho tôi còn tôi móc lốp kiểm tra cái lồn xinh với chỏm lông đẹp rất khiêu khích. BJ ở tư thế nằm ngửa ngậm cặc rồi chuyển sang tư thế chổng mông. Tôi đề nghị được vét nhưng chỉ được lướt qua vài đường rất nhanh. Khi em Bj nứng rồi thì bắt đầu đeo bao vào địt từ tư thế truyền thống. Em xinh, ngực to nổi bật cùng cái lồn đẹp nên chơi truyền thống là thích nhất. Lúc cao trào tôi ghé môi hôn nhưng em né nên chỉ gọi là chạm khẽ mà thôi. Hơi tiếc vì với tôi làm tình hôn môi nút lưỡi nó tăng độ kích thích và phê hơn. Ở tư thế doggy nhìn em trong gương rất quấn. Mông không phải điểm mạnh nhưng mặt xinh, ngực to , lồn đẹp cũng gánh điểm cho em.
Cảm nhận chung thế này:
Dáng: Loli nhỏ nhắn xinh xắn
Da: bình thường
Mặt: Xinh, cuốn hút đặc biệt đôi môi nhưng tôi chưa được em cho hôn
Ngực: đã độ , rất to và đẹp kiểu phồn thực mặc dù quầng vú hơi to nhưng nhô lên nhọn và màu nâu nhạt , tổng thể nhìn ấn tượng và dâm.
Eo: thon gọn
Mông: hơi nhỏ nhưng tròn kiểu Loli có lẽ vì bộ ngực lấn át mất rồi.
Bím: Đẹp, chưa cavat lông trên mu lún phún rất đẹp, bên dưới cạo sạch sẽ. Chơi có nước và cảm giác tốt.
Thái độ và dịch vụ:
Nay em có vẻ hơi mệt và không có nhiều thời gian nhưng vẫn cố gắng hợp tác cùng tôi các tư thế làm tình để chụp ảnh, quay phim tham gia event. Kỹ năng làm tình ổn, mặt xinh nên nhìn em lúc Bj rất kích thích. Em nói rằng “ em không tự tin và thoải mái khi làm tình mà chụp ảnh nên không phục vụ được tốt” Có lẽ tôi sẽ quay lại sớm để thưởng thức thêm khi em sung sức và không bị các yếu tố khác tác động.
PS: Khi đang làm tình không biết ông nào gọi em cháy máy không ngừng mặc dù em để chuông bé nhưng cũng biết là vài chục cuộc. Khi gọi 3-4 lần em không nghe máy các ông nên nhắn tin chứ đừng gọi cho cố lấy được. Rảnh thì các em đã nghe máy rồi, đang bận địt nhau thì không thể nhé. Kỳ Duyên phải đến khi kết thúc cuộc truy hoan với tôi thì em mới ra lấy điện thoại để kiểm tra. Nên ông nào gọi em và đi sau tôi lúc 20h20 thì RKN nhé!

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_5839.mov

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_5838.mov

Chỉnh sửa lần cuối:

Mt09

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Thế các bro vào trang nào để tìm và book vậy ạ chỉ giáo em với, chứ em tìm hoài không thấy ạ!

Chánh Thanh Tra 

ĐAO PHỦ KNV
Nhân viên
MỚI CHƠI
1. BQT sẽ tính theo điểm số 1% giá đi làm của e hàng = 7 điểm
2. BQT sẽ cộng điểm cho các bài dự thi cụ thể như sau
- Bài dự thi có ảnh e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có ảnh check e hàng : cộng 1 điểm
- Bài dự thi có video check e hàng trên 30s : cộng 3 điểm
- Bài dự thi có nội dung đánh giá chi tiết ngoài mẫu dự thi bqt đã có sẵn : cộng 1 điểm.
Tổng 13 điểm

Tình trạng
Không mở trả lời sau này.
Bên trên Bottom