• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

HÁT HÒ THẾ NÀY THÌ CHẾT

Quytaro 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
Hát hò thế này thì chết
Thuần phong mỹ tục ở đâu ?
Thông tin quán hát ở đâu ?
Info e trong clip đâu ?

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_3409.MP4

Chỉnh sửa lần cuối:

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Trước hay vào " Cầu Vồng" ở hồ 3 mẫu. Mỗi lần mua 1 món đồ trên người các em là 500K. Để lột hết được cũng mất mẹ 2 củ rồi. Xong lại còn phải bo nữa.
Mấy em ở đấy rủ đi nhanh cũng mất 2 củ là bèo nhất.

Songlaphaisex 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Trước hay vào " Cầu Vồng" ở hồ 3 mẫu. Mỗi lần mua 1 món đồ trên người các em là 500K. Để lột hết được cũng mất mẹ 2 củ rồi. Xong lại còn phải bo nữa.
Mấy em ở đấy rủ đi nhanh cũng mất 2 củ là bèo nhất.
Cứ tính trung bình 1e mua đồ ít nhất là 3 món trên người bao gồm váy, áo con, quần chip. Thế là củ rưỡi là rẻ nhất.

Đi hát ngoài hn phải đến địa chỉ vip, tốn nhièu tiền mới thoải mái. Ít tiền vào những quán vớ vẩn bóp vú nó kêu la, no vùng vằng bỏ ra ngoài, lấy tay gạt ra ko cho bóp.

Hỏi giá đi nhanh thì con nào cũng 3 củ, đéo biêt cỏi ra đầu ti có như ngón tay hoặc bướm cavat thâm xì hay ko nữa

Chuối 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
Quán Karaoke này ở Từ Sơn Bắc Ninh, tên quán là LX, bo theo giờ, 1 giờ hát bo 1 củ. Em này có cả clips ngắn.

Tích Chu 

Checker Uy Tín
CHECKER TEAM HN
Đi 7 thg bác ạ. Sếp 2 em, còn lại mỗi thg 1 em.
500k/h/em. Đây là ôm ấp, sờ mó nhẹ nhàng.
Còn tiết mục múa đằng sau nữa là đắt gấp 5 lần =)))
Đấy. Phải nói rõ là có múa thì mới lên tới giá đó
Nhưng so với mặt bằng là quán này đắt vcl. Chả qua chơi quen với vài em trong đó nên thỉnh thoảng vào chứ thường toàn đi quán khác

Heartedkiller 

TRẺ TRÂU 2K4
CHECKER TEAM HN
Đấy. Phải nói rõ là có múa thì mới lên tới giá đó
Nhưng so với mặt bằng là quán này đắt vcl. Chả qua chơi quen với vài em trong đó nên thỉnh thoảng vào chứ thường toàn đi quán khác
Thật ra chả mấy khi đi mấy em múa như này vì đấy chỉ là múa chứ có xơi đc đâu kk =)) Tiền múa + tips đi được mấy e củ quả luôn chứ đùa.
Hôm qua sếp mình ở sg ra nên mình ms chủ động set kèoi chiêu đãi món đấy. Mọi lần toàn được sếp bao k để ý giá nên không biết. Tăng 1 đi các em kara cho có cảm xúc + hứng. Tăng 2 mình book cho sếp 1 em qua đêm =))
Mặc dù công nhận là múa đắt 2.5 củ/45p/em + tips tuỳ tâm nhưng mà mình thấy hàng họ non + tình cảm (bia rượu mùi đầy mồm mà vẫn lao vào hôn, mơn trớn…) với biết tạo không khí, trò chuyện thấy cảm xúc hơn chơi gái.
—-
Nói vậy thôi chứ mình k ham =)) Book mẹ mấy e mà đi some hay qua đêm phài kinh tế hơn k.
Bác có quán nào có mấy e ngon ngon hay là giá cả hợp lý hơn thì ib riêng giới thiệu mình nhé. Mới được lên chức ở cty nên mấy vụ này bắt đầu phải khâm phá để còn chủ trì vs mời các sếp.

Bên trên Bottom