• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

Lamoon 9143 Người tình không thể tuyệt vời hơn và cô gái thật sự đẹp tự nhiên mọi thứ👍👍👍👍👍👍👍👍👍

Five days

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
1 cô gái gói gọn trong cụm từ :xinh đẹp,hiểu biết và quyến rũ quá ngọt ngào.1 vẻ đẹp rất đàn bà.Đầu tiên mờ cửa ra là 1 cái gật đầu nhè nhẹ kèm theo nụ cười đủ cho người đối diện thấy đc thái độ lịch sự nhg ko quá công nghiệp.Ko nói vô duyên,ko hỏi quá nhiều,nhg những câu trả lời nếu cần rất tinh tế,đủ khéo để ko có cảm giác trẻ trâu hay chảnh choá.Vào cuộc nhịp nhàng,êm ái.Lúc mong manh như thỏ,lúc mãnh liệt như sói,khi lại ngọt ngào như chùm nho xanh,đôi khi lại hoạ bì thành Đát Kỉ.Amazing Good job 👍

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Khách quan mà nói thì ở nghệ danh nào thì em nó vẫn khá ổn về cách làm tình, tôi gặp 3 lần với 3 nghệ danh khác nhau vì bánh che mặt khá kỹ nhưng gặp lần nào thì em nó cũng nhiệt và hết mình cả.
Ưu điểm của em nó là nguyên bản, rất phồn thực, đàn bà, giống gái văn phòng hay giáo viên phụ đạo .
Nếu em nó duy trì ở mức giá từ 1000-1200K là hợp lý nhất nhưng tiếc là luôn để mức cao quá so với mặt bằng chung.
Ở phân khúc từ 1500-2500K thì có quá nhiều đối thủ mạnh về ngoại hình nhan sắc.

Nhìn ảnh này thì mới nhận ra em ở ảnh chụp tự sướng trên bài. ^^

Lamoon 

BÓNG HỒNG
IDOL KỸ NỮ VIỆT
Khách quan mà nói thì ở nghệ danh nào thì em nó vẫn khá ổn về cách làm tình, tôi gặp 3 lần với 3 nghệ danh khác nhau vì bánh che mặt khá kỹ nhưng gặp lần nào thì em nó cũng nhiệt và hết mình cả.
Ưu điểm của em nó là nguyên bản, rất phồn thực, đàn bà, giống gái văn phòng hay giáo viên phụ đạo .
Nếu em nó duy trì ở mức giá từ 1000-1200K là hợp lý nhất nhưng tiếc là luôn để mức cao quá so với mặt bằng chung.
Ở phân khúc từ 1500-2500K thì có quá nhiều đối thủ mạnh về ngoại hình nhan sắc.

Nhìn ảnh này thì mới nhận ra em ở ảnh chụp tự sướng trên bài. ^^

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 69978

E chào a.E Lamoon chính chủ nhé.E rất cám ơn A về những lời khen có cánh cũng như định giá a đưa ra.Trước tiên,e xin thưa với bác .E gặp bác tổng là 4 lần.3 lần bác đều ko từ chối mặc dù có quyền.Thuận mua vừa bán.Chứ e ko ép cũng như kêu nghèo kể khổ để mà ép ai phải mua dâm của e đc đk ạ?Lần thứ tư,bác vẫn gọi lúc ấy e vẫn là cici nhg có điều tự cầm sim chứ ko phải bài khác.E lội mưa từ nhà ra ánh sao.Bác lại kiểu ngạc nhiên ơ với a xong nói là thôi mất công lên đây rồi,e cứ làm cho a free rồi về a review cho này nọ.E cũng nói thẳng luôn,mọi người ế kêu than thế nào e ko biết.Nhg e vẫn đều khách và e ko có nhu cầu review ạ.E rất fair với bác còn ko lấy mấy đồng taxi cơ mà.Tất nhiên mỗi người mỗi việc,nhg đây là lần khá là nhiều rồi ko hiểu sao bác cứ nhằm e bác dìm ạ?sao bác ko bảo nv nhà bác lên giá làm cao như e?Cao hay thấp,cái quan trọng,họ đồng ý mua thì e vô tư bán chứ bác thấy ko hợp lý bác có thể ko mua thôi mà.Bọn e đi làm đã vất vả,các bác chả du di đi thôi cứ ngồi nhặt sạn nhau làm gì?Còn nước sông ko phạm nước giếng.E cư xử rất chừng mực thì các bác cũng đừng thấy nv mình ế lại hậm hực sang e làm gì?Vì đã là game ấy mà…hơn thua với đàn bà thì mặc định thua các bác ơi……😄E ngắn gọn ko nói thêm.Ai ko ưa hay thấy ko thích xp quên e đi đừng sâu cay dày vỏ với e tội nghiệp🤭

Thichvuto80

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
E chào a.E Lamoon chính chủ nhé.E rất cám ơn A về những lời khen có cánh cũng như định giá a đưa ra.Trước tiên,e xin thưa với bác .E gặp bác tổng là 4 lần.3 lần bác đều ko từ chối mặc dù có quyền.Thuận mua vừa bán.Chứ e ko ép cũng như kêu nghèo kể khổ để mà ép ai phải mua dâm của e đc đk ạ?Lần thứ tư,bác vẫn gọi lúc ấy e vẫn là cici nhg có điều tự cầm sim chứ ko phải bài khác.E lội mưa từ nhà ra ánh sao.Bác lại kiểu ngạc nhiên ơ với a xong nói là thôi mất công lên đây rồi,e cứ làm cho a free rồi về a review cho này nọ.E cũng nói thẳng luôn,mọi người ế kêu than thế nào e ko biết.Nhg e vẫn đều khách và e ko có nhu cầu review ạ.E rất fair với bác còn ko lấy mấy đồng taxi cơ mà.Tất nhiên mỗi người mỗi việc,nhg đây là lần khá là nhiều rồi ko hiểu sao bác cứ nhằm e bác dìm ạ?sao bác ko bảo nv nhà bác lên giá làm cao như e?Cao hay thấp,cái quan trọng,họ đồng ý mua thì e vô tư bán chứ bác thấy ko hợp lý bác có thể ko mua thôi mà.Bọn e đi làm đã vất vả,các bác chả du di đi thôi cứ ngồi nhặt sạn nhau làm gì?Còn nước sông ko phạm nước giếng.E cư xử rất chừng mực thì các bác cũng đừng thấy nv mình ế lại hậm hực sang e làm gì?Vì đã là game ấy mà…hơn thua với đàn bà thì mặc định thua các bác ơi……😄E ngắn gọn ko nói thêm.Ai ko ưa hay thấy ko thích xp quên e đi đừng sâu cay dày vỏ với e tội nghiệp🤭
ông bạn cò mồi master kia nói cũng có gi quá đáng đâu mà e nhảy lên ghê thế.

• Haha
Reactions: YSL

Boykuto579

Ngắm Đào
MỚI CHƠI
Hoá ra toàn đi địt free à :)))

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
🔵 Thứ nhất: Có vẻ như là anh nhớ thiếu lần thứ 4 gặp em thì phải? ( tối ngày 20/06/2023 )
Anh đã lục lại trí nhớ đúng là đã gặp em ( tối ngày 20/06/2023 ) và biết vì sao hôm đó cho em về mặc dù em đã đội mưa và từ chối nhận tiền đi taxi nên anh rất cảm kích và sau đó tới 9/7 anh mới viết bài review 3 lần gặp em anh đã dùng tìn nhắn hôm 20/06 minh họa sét kèo cho bài review này ( link: https://kynuviet.online/threads/cici-ms7390-1500k-choi-toi-dinh-gap-3-lan-3videos.5155/
Về nguyên nhân cho em về là vì hôm đó anh định check 1 bạn mới chưa gặp lần nào là Linh Tây 4409 nên khi ở gần MAT trời mưa nên anh phi vào đó lấy phòng luôn rồi nhắn cho Linh Tây nhưng mãi chưa thấy trả lời nên đã nhắn cho em. Nằm ở phòng đợi thì nhận được tin nhắn của em trước và em hẹn sang Phú Nhuận nhưng anh lấy phòng ở 184 MTA rồi nên đề nghị em sang đó. Trời thì mưa to và lâu nên sau đó em vẫn nhiệt tình và đồng ý chạy từ Phú Nhuận sang. Trước khi em vào phòng 1 lúc thì anh lại nhận được tin nhắn của Linh Tây và vì bạn ấy anh chưa gặp nên cũng muốn gặp xem thế nào thì anh mới quyết định khi em tới sẽ nói khéo để hủy kèo để em về. Anh đã rất cảm kích với sự nhiệt tình của em và nhất định không lấy tiền taxi nhưng có điều em nói không đúng sự thật là: ANH CHƯA BAO GIỜ ĐỀ NGHỊ AI LÀM FREE CHO MÌNH. ĐÂY LÀ ĐIỀU BỊA ĐẶT TRẮNG TRỢN ! Anh chỉ nói là gặp em tới 3 lần mà chưa review cho em, và nếu em cần thì anh sẽ viết nhưng em nói là không cần vì chủ yếu là khách quen. Em cần nhớ là 3 lần gặp em trước đó, anh luôn bo thêm cho em chứ anh không có nhu cầu đi free ai cả, mặc dù em có muốn anh đi free thì cũng không được đâu nhé.
🔵 Thứ nhì: Chưa bao giờ tôi cmt dìm hàng em cả mà tôi review khen hẳn hoi
🔵 Thứ ba: Tôi không phải là bánh cũng chẳng phải nước sông nước giếng gì với các bánh các em hàng cả, tôi chỉ là dân chơi thôi

🔵 Cho nên là:
Mình không biết có phải em nó cầm nick này tương tác hay không nhưng 3 lần gặp trực tiếp mình không nghĩ em nó lại bịa ra điều này để tấn công cá nhân ngược lại mình ở trên này. Mình thì vẫn nghĩ em nó không làm vậy mà chỉ có Bánh của em nó mới có luận điệu như vậy thôi.
Để chứng minh cho tất cả nhưng thằng đục nước béo cò, những thằng cô hồn và chó dại có cơ hội để nhảy vào cắn xé thì chúng mày cứ nhìn vào đây để biết: Khi tao được phục vụ tốt, tao luôn cho thêm tiền ( Em nó đi 1500k nhưng lần nào tao cũng ck 2000K ) Kể cả các em khác cũng vậy đều được bo thêm nếu tao thích. Chúng mày mở to mắt ra mà xem địt free là như thế nào nhé lũ óc chó !!!!

Lần 1 ở MAT: 06/03

Lần 2 ở MAT: 18/03

Lần 3 ở NKT: 27/03

Chỉnh sửa lần cuối:

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Dcm hóa ra ôg thần này chuyên đi nện chùa rồi =)))
Đọc cmt trên đi óc chó! Chùa nào cho mày tiền không? tao cho thêm tiền gái chứ chùa cái đầu buồi nhé, thời buổi nào rồi mà mày còn nghĩ được địt chùa?
Mày hỏi tất cả các Bánh và gái ở KNV này xem đưa nào cho địt chùa không?

Tao sẽ cho 100tr nếu đứa nào tìm được bằng chứng địt chùa !
Đứa nào đủ trình thì bơi vào đây nhận quà!

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
ông bạn cò mồi master kia nói cũng có gi quá đáng đâu mà e nhảy lên ghê thế.
Tao đéo phải cò mồi gì ở đây nhé, chỉ là dân chơi thích địt thích chụp choẹt thôi. Chúng mày cứ mở mồm ra là cò mồi, là địt chùa được cũng đến ạ.
Khi nick có số má ở diễn đàn thì sẽ được 1 số ưu ái như sau, chúng mày thích thì tự nâng tầm mình lên:
1- Được biết thông tin về hàng họ sớm hơn phần còn lại ở diễn đàn các em chưa lên bài sẽ được 1 số bánh nhờ thẩm trước ( gọi nôm na là 3 Bích) vẫn mất tiền bình thường, thậm chí là giá cao hơn bình thường vì khi gặp rồi thấy giá không hợp lý với đề nghị trước đó của hàng, nhưng bạn vẫn phải trả tiền với báo giá trước đó chứ không mặc cả. Chỉ nhắn lại cho Bánh là nên đưa em hàng về giá hợp lý hơn trước khi mở bài công khai trên web. Tôi thì được Tú Phê và Xoài tín nhiệm nên hay nhờ thẩm trước. Ông nào cần bằng chứ thì inbox còn nếu chó dại mà cắn nhiều quá thì tôi sẽ làm 1 pots riêng để show cho cả đàn chó dại vào cắn cũng được.
2- Khi gặp 1 em hàng khó tính, thận trọng trong việc chụp ảnh quay phim, nếu thuyết phục thông thường chắc sẽ khó để được chụp và quay. Tôi là người thích sưu tầm và lưu giữ hình ảnh, clip nên gặp em nào cũng muốn chụp quay cả nên đôi khi phải nhờ Bánh nói giúp trước khi gặp hoặc chứng minh cho em hàng là mình " uy tín" ở diễn đàn đồng thời chụp ảnh cũng đẹp nên cứ yên tâm không bị chụp dìm hàng.
3- Để được thoải mái hơn cho các lần gặp lại tao luôn bo thêm mỗi lần gặp các em. Và gần như các em hàng tao thích thì đều được bo thêm bèo nhất cũng 200k. Có những em hàng ruột gặp cả chục lần dù em nó có đi giá 800-1000K thì tao luôn ck 1200-1500K không có nhưng!
Tâm lý các em hàng chắc chắn là thích gặp lại khách xông xênh hơn là khách ki bo lom rom, nên tao chẳng bao giờ tiếc tiền bo.

Việc tao nói giá của Lamoon ở đây là cao so với mặt bằng chung khi so sánh các yếu tố chứ đối với tao em nó làm tình rất nhiệt và cảm xúc nên tao bo thêm không bao giờ tiếc.
Nên tao vẫn nghĩ không phải em nó trả lời cmt ở đây mà là BÁNH !!!

Dận Chân 

? Ái Tân Giác Na
Cung Cấp Đào HN
ông MD lại nhầm cmnr, tôi lại ko dỗi hơi nhớ những chi tiết ấy mà cmt, để cmt những chi tiết tận tình mất rất nhiều time, tính tôi lại không thích đôi co vs khách, chắc cả web biết, cũng không rảnh ngồi online nhiều, tốt nhất 2 ng ngủ vs nhau có tâm sự riêng thì gặp nhau mà đối chiếu, chứ không phải lên đây cứ cmt qua lại làm gì nhiều

Chỉnh sửa lần cuối:

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
ông MD lại nhầm cmnr, tôi lại ko dỗi hơi nhớ những chi tiết ấy mà cmt, để cmt những chi tiết tận tình mất rất nhiều time, tính tôi lại không thích đôi co vs khách, chắc cả web biết, cũng không rảnh ngồi online nhiều, tốt nhất 2 ng ngủ vs nhau có tâm sự riêng thì gặp nhau mà đối chiếu, chứ không phải lên đây cứ cmt qua lại làm gì nhiều
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 69983
Vậy thì bảo em nó đính chính lại đi: TÔI KHÔNG NÓI EM NÓ LÀM FREE NHÉ!

Bên trên Bottom