• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.PLUS

Hồ Đắc Di - NHÃ LINH MS 2265

1. 4.00 star(s)

Heo20152015

2. 5.00 star(s)

Nongxuanphong

3. 5.00 star(s)

MASTERDITT 

4. 5.00 star(s)

Jokerr 

tuy là bộn bề công việc nhưng cũng phải dành thời gian cho bản thân. Lướt qua diễn đàn thì thấy chú ý nhất là Nhã Linh, ý kiến khen chê có nhưng Jokerr muốn đích thân đi trải nghiệm.

Công tác set kèo nhanh gọn, cái chỗ NA lúc nào cũng thấy tấp nập kín xe. Em nó có mặt sau tầm 20p, cũng đủ thời gian cho mình tắm rửa nghỉ ngơi.

Cốc cốc ai gọi đấy?

Nhã Linh bước vào với bộ đồ trắng sang trọng, hương thơm nhẹ nhàng. Em khẽ liếc mắt đưa tình và không quên mỉm cười. Jokerr thầm nghĩ trong bụng quả này ngon trym rồi. Thấy mình sạch sẽ thơm thơ, em nó xin phép đi tắ m vệ sinh cá nhân. Jokerr ghi nhận điểm này vì nhiều em vào chả tắm rửa gì cả, có thể tắm từ phòng trước nhưng biết thế đek nào đc.

Vào chuyên môn chính, em nó bước ra liền chui vào chăn nằm tựa đầu vào ngực mình thủ thỉ. Bố khỉ người đâu mà đáng iêu thế chứ lị, cứ như người tình. Mình tranh thủ dạo đầu xoa mông ngực em nó... ôi chu chao da em nó mát mịn, bầu ngực tròn. Có qua chỉnh sửa nhưng rất mềm và không giữ hàng.

Màn BJ của em nó có thể nói là điệu nghệ, môi em mềm và ấm. Đặc biệt còn gợi ý mình đứng lên để em nó lau cột cho phê. Sau màn dạo đầu thì em kéo mình xuống ra gương chiến, phê như con tê tê. Dập 1 lúc thì chuyển sang truyền thống, úp thìa và kết thúc bằng doggy.

Xong xuôi em tháo bao cho mình rồi xin phép vào vệ sinh. Cũng muốn em nó ở lại ôm ấp thêm tý nhưng phải thông cảm vì em nó khá đông khách.

Lần tới sẽ hẹn em nó với bộ đồ cosplay.
    https://kynuviet.plus/attachments/20220122_173023-01-jpeg.7302/
  5. 5.00 star(s)

Hypocrisy47 

Hello các anh em lại là mình đây.

Nhã Linh, 1 cái tên gây nhiều tranh cãi. Họ nói em ko ngoan, họ nói em láo, họ nói em công nghiệp, họ nói em xồ xề suốt từ trên Xam Vn đến KNV. Có quá nhiều điều thị phi bao quanh em làm tôi rất e dè tìm đến em mặc dù nhìn ảnh thì rất kết gương mặt xinh xắn của em. May nhờ có bro @Jokerr , một cánh chim kiên định có chính kiến đã dũng cảm đứng lên chỉ cho tôi rằng đừng tin những thị phi mà hãy tin vào cảm xúc của chính con chym mình nên tôi mới có lần đầu gặp gỡ em khá muộn (trước tết âm) trên con phố Hồ Đắc Di thơ mộng cho những người thích ăn thịt xiên nướng :| chứ k phải checker

Ấn tượng đầu tiên của tôi về em là 1 bộ cánh sang chảnh rất có gu trong trời đông giá rét, em vẫn toát lên được 1 vẻ kiêu kì của 1 cô gái (tôi cho là Hà Nội) ngay sau đó là màn giật mình khi em cởi bỏ chiếc khẩu trang nở 1 nụ cười wtf xinh đúng gu mình luôn. 3 đặc điểm cần có của 1 em hotgirl đều hội tụ trên gương mặt em
    1 - mắt to tròn
    2 - miệng nhỏ xinh
    3 - mũi cao cánh mũi nhỏ
    + mái bằng, tóc đen + làn da trắng của em làm mình liên tưởng nhiều đến các em model Nga style mặt lạnh. Chấm nhanh điểm body thì phải nói thật là mình sẽ cho cao
    V1 : Đã làm mềm cho thoải mái = 9/10
    V2 : Không thực sự xuất sắc nhưng vẫn là 1 đường eo thon = 8/10
    V3 : To chắc chắn + làn da trắng = 9/10
    V4 : Gọn gàng sạch sẽ = 8/10

Chấm đến đây thì đã cửng tớn lên rồi. Mình ko biết ngày xưa em ý đi bao nhiêu nhưng mình thấy với body này hoàn toàn xứng đáng với giá 700 mà em đang set. Happy ko ý kiến
    Đến đoạn làm tình cũng làm mình bất ngờ không kém khi em chiều mình đủ thứ trên đời. Hết kéo chym ra gương để BJ xong lại kéo ra ghế để chịch. Nhưng kết nhất có lẽ vẫn là tư thế bám cửa nhà vệ sinh để mình có thể vừa "sư thúc" vừa chiêm ngưỡng trọn thân hình cũng như gương mặt dâm dãng của em. Khác với các em khác là sẽ để tóc xõa ra che đi sự ngượng ngùng trên khuôn mặt thì Nhã Linh nhìn thẳng vào gương, nhìn thẳng vào người đang doggy đằng sau em với 1 vẻ mặt cực dâm dãng và khiêu khích. Trong 3 lần check thì mình luôn chọn tư thế này để kết thúc cuộc giao hoan...... THỎA MÃN.....

Thêm 1 lần nữa cám ơn bro Jokerr đã review dẫn lối. Đúng là hãy tin vào chính mình. những lời thị phi nhiều khi chỉ là 1 phần rất nhỏ của câu chuyện
    Thật sự là check em quá cuốn, ko kịp có 1 bức ảnh nào để ae chiêm ngưỡng - hơn nữa em cũng khá đông nên việc nằm lại ôm ấp hay nói chuyện tình cảm như 1 số em chắc sẽ ko có đâu anh em ạ, ko nên kì vọng vào chuyện này nhưng đổi lại là những cảm xúc lúc chịch rất thật và dục vọng.
    Nếu bạn chú trọng phần chịch phải thật sướng, hãy gọi cho Linh, nếu bạn thích những màn dạo đầu gây cấn hay nằm lại tâm sự tình cảm, hãy bỏ qua em nó. "NHÂN VÔ THẬP TOÀN" hãy chọn thứ phù hợp với mình.

Chốt lại bằng 1 con ảnh đểu set kèo lần đầu ko lại bị clone nói là check mõm
    https://kynuviet.plus/attachments/z3227760210218_eded7be69dce575ded9994c169f7655d-jpg.7298/
Bên trên Bottom