• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

Phương Trinh 9102 - Thôi thì cố ra cho đỡ phí tiền

manhlam 

Nông dân chăm chỉ
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 3.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 2.00 star(s)
Đánh giá ngực 2.00 star(s)
Đánh giá eo 3.00 star(s)
Đánh giá mông 3.00 star(s)
Đánh giá bým 3.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Ko biết làm gì
Đánh giá thái độ khi gặp Chào hỏi xã giao
Đánh giá thái độ khi check Gục giã
Đánh giá khả năng gặp lại Ko bao giờ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Sau khi có thêm niềm tin vào thị trường sg thì Lâm em quay trở lại phân khúc 500K tự tin hơn. Sau một hồi lựa chọn thì quyết định đến với Phương Trinh 9102

Thế nhưng lại một lần nữa phân khúc này làm em thất vọng. Bước vào là một em mặt khá dừ. Phải tầm tuổi em Phương Anh 300k trc đó cũng nên. Phong cách ăn mặc cũng khá thường, mặt mũi cũng ko trang điểm gì thấy quầng mắt to như thức đêm lâu ngày. Body cũng bình thường, vếu bt mông bt không có gì nổi bật

Nếu như service em tốt thì có thể châm chước được thế nhưng không các bác ạ. Nông dân em xưa nay văn thơ lai láng vì mỗi cuộc vui đều có cảm xúc mà vào đây thấy công nghiệp quá trời ko còn chút mood nào hết.

Màn BJ diễn ra trong 10s thì phải rồi đeo bao, em ấy nằm vật ra rồi chiến. May mà nay có chút sức khoẻ nhồi 1 lúc cho ra rồi trả tiền cho em ấy về. Hết sạch hứng thú. Chắn chắn không bh gặp lại

Chánh Thanh Tra 

ĐAO PHỦ KNV
Nhân viên
MỚI CHƠI
Chia buồn cùng bác, bác review muộn quá e hàng nghỉ rồi còn đâu. Lần sau bác check review sớm hơn để bqt còn có hình thức nhắc nhở hay xử phạt e hàng

Bên trên Bottom