• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

Review chân thật: QUỲNH NHƯ MS 7390 - Cực phẩm trên mọi mặt - Thật sự muốn bắt em về làm của riêng

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 5.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
++++++ Tổng kết cho mấy bác lười đọc:
Mặt siêu xinh
Da trắng và mát mịn
V1 hệ cam đầu ti nhỏ hồng.
V2 thon gọn.
V4 đẹp nhất KNV, thơm, co bóp toàn phần
Đặc biệt em ấy toàn thân nhạy cảm, thần dâm, là cực phẩm trong cực phẩm

++++++ Bài dài cho mấy bác thích đọc:
Theo kinh nghiệm hay lướt bình luận của các bác tiền bối thì đợt cuối năm thường có nhiều em bán chuyên rất xinh mà giá cả phải chăng. Theo thông lệ cuối tuần tôi hay bật web lên xem có em nào mới không. Lần đầu thấy em là chiều tối thứ 6 trên trang khác, nhưng bài chỉ đăng nửa ngày thôi, rồi lại chuyển sang bên kynuviet. Thú thật nhìn tên ông bánh tôi cũng lưỡng lự rồi, hẹn gặp thì lại ở PN (tôi có kỷ niệm không tốt ở đây). Tuy nhiên nhìn ảnh chụp hợp gu quá, mà soi thì chắc chắn không phải pts rồi nên mới quyết định đi nước đầu ngay và luôn.
Đến phòng khoảng chưa đến 5 phút thì em gõ cửa, mở cửa ra thì tôi sững sờ há hốc miệng luôn, xong mặt đỏ lên, ngượng ngùng. Thật là XINH XINH XINH, trọng điểm phải nói 3 lần. Lần này thì ông bánh không lừa tôi. Em phá vỡ không khí đó bằng tiếng "Chào anh!" với giọng nói ngọt lịm.
Tôi cũng thoát khỏi sự bẽn lẽn, mạnh dạn ôm em, đặt lên môi em một nụ hôn nhẹ nhàng như kiểu người yêu, không ngờ em đáp lại rất nhiệt tình bằng nụ hôn kiểu Pháp, khi hai đầu lưỡi chạm nhau, cảm giác một luồng điện tê tê từ đầu lưỡi lan toả. Tôi ôm em chặt hơn, bàn tay xoa từ lưng xuống mông, rồi bế em đặt lên giường. Vẫn tiếp tục màn hôn hít, kỹ thuật kiss và đá lưỡi của em quả là thượng thừa, tôi ngồi hôn, nằm hôn, ôm hôn, tay trái xoa thỏ tay phải xoa mông đủ các kiểu, khéo phải 10-15 phút, ngạt thở luôn. Rồi chuyển qua màn hôn trán, hôn má. Hôn đến vành tai thì phát hiện em thuộc type rất nhạy cảm, rên ư...ư...ư... rất tự nhiên, tôi nghĩ thầm "Lần này bắt được châu báu rồi". Tôi bắt đầu hôn xuống ngực, kéo áo em ra kiểu nửa kín nửa hở cho kích thích. Cặp thỏ của em hệ cam, không to như mô tả là 92 đâu, nhưng da dẻ trắng nõn, trơn láng, và đặc biệt là đầu ti rất nhỏ, hồng hào. Tôi tham lam mút cái đầu ti ấy, em lại rên ư...ư...ư..., người giật giật, bàn tay ôm chặt lấy đầu tôi, tôi thấy phê quá nên một bên bú mút, một bên dùng hai ngón tay niết niết gẩy gầy đầu ti, người em giật giật theo nhịp niết.
Dần dần tôi hôn dọc cơ thể và chuyển đến vùng cấm thần bí kia. Lúc mở ra thì ôi mẹ ơi, quá XINH, chỉ lướt qua thôi tôi cũng thấy đây là vùng cấm xinh xắn nhất mà tôi từng gặp từ trước đến giờ, hơn cả Bảo Anh 2k4. Tôi dang hai chân em ra, em ngượng ngùng đỏ hồng mặt, cắn nhẹ môi, tay che vùng cấm, yêu kiều nói "Em ngại". Tư thế gợi dục ấy làm miệng lưỡi tôi khô khốc, thế rồi tôi mút bàn tay búp măng ấy, bỏ ra để lộ vùng cấm với làn da trắng sáng, lớt phớt lông đen mềm mại, bờ môi bé nhỏ và hồng hào, toả ra mùi thơm dịu nhẹ. Tôi chưa vội làm gì ngắm kỹ em bé ấy một lúc, hít hà hương thơm dịu nhẹ kia, rồi nhẹ nhàng dùng hai ngón tay tách nhẹ ra, bên trong đã ướt nhẹp, tôi dùng chỗ nước nhờn ấy day day hột le, em rên ư...ư...ư... rồi quằn quại trong sung sướng, hai chân cũng giật giật theo nhịp day luôn. "Vớ được cực phẩm rồi", nghĩ thế rồi tôi bắt đầu tevet trong tư thế Đại bàng tung cánh. Trừ Bảo Anh đi làm hôm đầu ra tôi cũng chưa bao giờ tevet em nào khác cả. Hôm nay gặp người đúng gu, theo sinh học thì hợp cả về hình thể lẫn hormone, quả thật đúng là như thế vì chỗ đó thơm và đê mê không thể tả được. Theo nhịp đá lưỡi của tôi, em ư...ư quay trái quay phải, hay tay bấu víu ga gường, đùi thì kẹp đầu tui.
Không nhịn nổi nữa, chẳng kịp móc cua, tôi đặt lên môi em một nụ hôn sâu ngạt thở, vào tư thế Tách tre, cạ cạ thằng em vào ngưỡng cửa thiên đàng rồi từ từ đút ngập đốc. Lúc ngập đốc, em cong người lên như con tôm, há hốc miệng đào, ư một tiếng trong vút, tôi thì thấy đầu thằng em như chạm cổ tử cung, một dòng điện tê dại lan dọc thằng em lên tận đỉnh đầu, da đầu giật giật luôn. Không còn gì để giữ lại nữa rồi, ở tư thế úp sò, bên trên tôi tham lam mút lấy đôi môi mềm mại và chiếc lưỡi ngọt ngào ấy, bên dưới hông hoạt động liên tục, thằng em chuyển động theo nhịp tịnh tiến lút cán toàn bộ. Tay tôi lúc thì gẩy tai em, lúc thì bóp thỏ. Hai tay em cũng không rảnh, tụt áo tôi ra, ôm chặt, và còn bấu vào sau lưng nữa (lực bấu rất nhẹ nhàng nha). Dập được vài phút tôi suýt phọt, thế là phải dừng lại đổi tư thế ngay, tí móm :))).
Tôi nằm ngửa ra đổi tư thế cưỡi ngựa, thằng em tui chỉ thiên. Em nhìn rồi cười khúc khích, cắn cắn môi, che miệng, nói "To quá", rồi cúi xuống BJ bù cho tôi kiểu người yêu. Bác nào thích BJ chuyên nghiệp thì không được nhé, còn tôi thì đầu chym thì sung sướng, tay thì bóp thỏ, nhìn em bú mút mà thấy siêu siêu dễ thương. Rồi em chỉnh hướng và đưa thằng em vào trong miệng em bé, từ từ ngồi xuống. Tôi thấy người em run lên vì sướng, hai đùi co rúm, em bé thì co bóp liên hồi. Nhịp ngồi lên đầu tiên thằng em tụt ra, từng giọt nước dâm thuỷ từ cô bé chảy dọc thằng em. Rồi em ngồi lên ngồi xuống liên tục, được một lúc thì nằm lên người tôi, phần hông dập liên tục, miệng ư...ư...ư... vang vọng cả phòng, lúc thở dốc, lúc kêu em sướng quả, em bé thì co bóp liên tục, thít chặt với thằng em của tôi. Thề với chúa, với bụt, với phật, với ông bà cha mẹ, chưa bao giờ tôi được sướng như thế này cả. Và rồi em lên đỉnh, nằm trên người tôi rung lên bần bật.
Tôi chuyển qua ngồi dậy vào tư thế Hoa sen, hai tay ôm hông em, em cũng phối hợp một tay ôm lấy cổ tôi, một tay chống giường, 4 con mắt đầy nhu tình đối nhau, hơi thở nồng ấm phả vào mặt. Tôi nhẹ nhàng đưa thằng em từng nhịp lút cán. Em ngửa cổ và rên la vang phòng, tôi nhân cơ hội bú mút đầu ti nhỏ xinh đó theo tư thế Ôm đối mặt. Em phê quá, đưa hai tay chống xuống giường chuyển qua tư thế chữ M. Tôi đè ngửa em ra, chuyển tư thế chữ V, hai chân em gác lên vai, đúng hướng và giã lút cán liên tục. Em ra một lần nữa, người cong lên, bụng rung lên bần bật, hai tay bấu ga giường, chân căng cứng và giật liên tục. Tôi cũng tí phọt lần nữa. OMG.
Phê quá, vào tư thế úp thìa để đỡ mệt. Tôi nhấp liên tục, nhưng cơ cũng mỏi rồi nên không nhanh và mạnh như lúc đầu được nữa. Em thì sướng xụi lơ trong lòng. Được một lúc đỡ mệt rồi, tôi đỡ em dậy chuyển doggy. Đẹp thật, nước dâm thuỷ nhoe nhoét. Tôi đút thằng em vào một cách từ từ chậm rãi, lút cán từng nhát một, cảm nhận sự sung sướng và tê dại trên từng milimet da. Rồi tốc độ tăng dần, em rên ư...ư...ư và kêu sướng quá liên tục. Tôi cũng sướng lắm rồi. Em mệt quá, gục đầu xuống kiểu tư thế nhảy ếch. Ở tư thế này, em bé càng đưa ra sau, càng dễ tăng tốc. Tay trái tôi nắm lấy tay em, tay phải thì đỡ hông, tăng tốc nhấp lút cán liên tục, tăng tốc lên hết mức có thể. Hai chúng tôi PHÊ, SƯỚNG, TÊ DẠI. Cô bé co thắt liên tục, thít chặt vào đốc thằng em, lực hút cứ tăng dần lên, cảm giác như muốn hút hết tinh trùng vào trong. Thằng em cuối cùng cũng rung lên bần bật rồi phọt ra như suối. Tôi tiếp tục nhấp thêm vài chục phát nữa rồi nằm vật ra, hai đứa ôm chặt nhau như sam, hôn hít rồi nằm nghỉ. Em nói "Anh khoẻ quá", tôi ngượng nhưng cũng thấy tự hào, nói "Do em xinh và dễ thương quá đó".
Xin lỗi anh em đến bây giờ mới review, vì thật sự tôi muốn chiếm làm của riêng. Sau đó tôi cũng gặp mấy lần nữa, thực hiện cả những tư thế chưa từng làm với ai cả. Tuần này mưa quá, bận đi học đi làm, bây giờ mới có thời gian viết. Các bác nhẹ nhàng với em ấy thôi nhé.

Đính kèm

53.8 KB · Xem: 1,914
    156.3 KB · Xem: 1,908
    114.8 KB · Xem: 2,595
Chỉnh sửa lần cuối:

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Cảm xúc dạt dào nhầy nhụa nhoe nhoét nhục dục quá bác sĩ.
Mấy lần liên lạc mà k thấy em nó rep^^.
Đọc RV của Bs xong có lẽ phải qua sớm để thưởng thức mới được ^^

chichbenvung

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
lâu rồi mới đọc truyện xxx.

hơi ảo vì vừa vào quen biết gì đâu mà đã ăn cháo lưỡi rồi.

ảo ảo thật thật ngực to ngực bé, hàng to hàng nhỏ.

bác sỹ hay nhà văn ko biết nữa

thôi cũng chúc mừng bác đã lên đỉnh thành công hahaha

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
lâu rồi mới đọc truyện xxx.

hơi ảo vì vừa vào quen biết gì đâu mà đã ăn cháo lưỡi rồi.

ảo ảo thật thật ngực to ngực bé, hàng to hàng nhỏ.

bác sỹ hay nhà văn ko biết nữa

thôi cũng chúc mừng bác đã lên đỉnh thành công hahaha
Tôi cũng ko nghĩ là dc cháo lưỡi, em ấy rất chủ động luôn. Kiểu tôi cũng bất ngờ vkd ra ấy. Vì thông thường các em sẽ ko chịu cháo lưỡi, chỉ khi nào bị dập cho te tua mệt quá thì mình nhân tiện kiss dồn dập thôi

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Tôi cũng ko nghĩ là dc cháo lưỡi, em ấy rất chủ động luôn. Kiểu tôi cũng bất ngờ vkd ra ấy. Vì thông thường các em sẽ ko chịu cháo lưỡi, chỉ khi nào bị dập cho te tua mệt quá thì mình nhân tiện kiss dồn dập thôi
Nếu ô ko rv thì tôi cũng chưa ưu tiên gặp em nó đâu ^^
Nước da trắng bóc như Khả Như
Lồn Đẹp ngang ngửa Bảo Anh ngày mới đi làm
Gương mặt xinh hiền như gái nhà lành

Bên trên Bottom