• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

emtraimoilon 

Thăm Vườn Đào
VIP MEMBER
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Check em từ hôm qua nghỉ lễ giờ mới có thời gian viết review. Sau khi trưa vui vẻ với Lamoon, đầu giờ chiều chơi với Phương Ly thì cuối chiều nhìn em Quỳnh Anh lại nứng quá nên vác xe đi check tiếp.

Lấy phòng sau khoảng 5-7p thì em tới, ấn tượng nhất là em này mặt rất baby =)))) cười rất duyên, đáng yêu đéo chịu được. Ngực em rất to, eo không được quá thon nhưng lại rất chắc, tôi rất thích kiểu thịt chắc như này, người em thì thơm mà miệng rên thì rất to nên tôi đóng được một lúc thì ra, cơ bản cái combo mặt baby rên to vú to chạm đúng điểm sướng vl.

Xong xuôi gửi em tiền rồi em đi trước, tôi nằm lại nghỉ tí và lại lướt web. Thấy em Chang Mi 2k cùng địa điểm cũng ưng vl định gọi lên check tiếp nhưng oải quá 😓 Chắc đụ 3 em một ngày là giới hạn của tôi rồi, thế mới thấy ngày xưa đợt nhiều event nể bác Masterditt vcl.

Đính kèm

30.4 KB · Xem: 161
    142.9 KB · Xem: 135

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Check em từ hôm qua nghỉ lễ giờ mới có thời gian viết review. Sau khi trưa vui vẻ với Lamoon, đầu giờ chiều chơi với Phương Ly thì cuối chiều nhìn em Quỳnh Anh lại nứng quá nên vác xe đi check tiếp.

Lấy phòng sau khoảng 5-7p thì em tới, ấn tượng nhất là em này mặt rất baby =)))) cười rất duyên, đáng yêu đéo chịu được. Ngực em rất to, eo không được quá thon nhưng lại rất chắc, tôi rất thích kiểu thịt chắc như này, người em thì thơm mà miệng rên thì rất to nên tôi đóng được một lúc thì ra, cơ bản cái combo mặt baby rên to vú to chạm đúng điểm sướng vl.

Xong xuôi gửi em tiền rồi em đi trước, tôi nằm lại nghỉ tí và lại lướt web. Thấy em Chang Mi 2k cùng địa điểm cũng ưng vl định gọi lên check tiếp nhưng oải quá 😓 Chắc đụ 3 em một ngày là giới hạn của tôi rồi, thế mới thấy ngày xưa đợt nhiều event nể bác Masterditt vcl.
Thế này là có triển vọng lắm đấy!
Ngày chơi thả ga mãn nhãn thế mới sướng chứ đi chơi mà chỉ tranh thủ địt vội 1 em rồi về thì nó không sướng. Mình đã xác định đi check thường sẽ chơi liền 3-4 em từ trưa tới chiều. Thích nhất là kiểu 1 nn check vài em liên tiếp đỡ phải di chuyển nó sướng gì đâu ấy he he.

Wolfe 

꧁༺ ♓︎ ༻꧂
VIP MEMBER
Ngày chơi thả ga mãn nhãn thế mới sướng chứ đi chơi mà chỉ tranh thủ địt vội 1 em rồi về thì nó không sướng. Mình đã xác định đi check thường sẽ chơi liền 3-4 em từ trưa tới chiều. Thích nhất là kiểu 1 nn check vài em liên tiếp đỡ phải di chuyển nó sướng gì đâu ấy he he.
Vkd các bác, t chỉ dc 2 shot thôi, sang shot thứ 3 mỏi chân éo dc nữa rồi, buồn nôn cmn luôn.
Nếu muốn nhiều shot chỉ có qua đêm, tối làm 2-3 phát, sáng hôm sau tiếp 1-2 phát nữa

blackberrykey2

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Tuần trước tôi đóng đô ở Ánh Sao từ trưa tới cuối giờ chiều y như bác. Đói với khát nước vcđ phải đặt đồ xong mặc quần áo xuống lấy. Được cái địt xong một em là nằm ngủ, xong dậy địt tiếp em khác nó có cái thú riêng.

Bên trên Bottom