• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

Review Lan chi 9465 - Lần đầu check ở SG

Heartedkiller 

TRẺ TRÂU 2K4
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 3.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 3.00 star(s)
Đánh giá ngực 3.00 star(s)
Đánh giá eo 3.00 star(s)
Đánh giá mông 3.00 star(s)
Đánh giá bým 3.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Chuyên nghiệp
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Không gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV Ko
Chào ae, tranh thủ đi công tác mà cũng đang ở giai đoạn tập tành làm checker.
Chiều 17/6 ở Sg mưa mà chỗ mình ở là quận 7. Thấy ae đồn quận 8 có khu Trung sơn nên phải lên web tìm luôn thì thấy em Tịnh Quận 7532 nma nhắn thì e bảo tuần này đang nghỉ. Thế là gu mình tóc dài pick bừa em Lan Chi 9465 này luôn còn kịp tối về đi ăn vs đối tác.

——
Đánh giá
Già vcl =)))) Mình nghĩ phải cuối 8x đầu 9x.
Dáng: 1m62 63 nước da binh thuong
Mặt: Già, tóc đã cut ngắn do em bị covid, rụng tóc. Mình có lôi ảnh web ra đối chiếu thì đúng thật nên giờ k dám tin ảnh pts nữa kk
Ngực: tự nhiên, nma hơi xệ do già rồi :((
Eo: vừa phải, không to không nhỏ
Bim: hơi cavat nhé, nma vừa bj xong sờ thì be bét nước dù k dùng gel. Co bóp khá ( mình kb có đi làm hay k nma nghi là độ lại rồi)

Thái độ: Tốt, thoải mái, thấy mình giọng bắc nên cứ hỏi han nhiều vcđ =))) xong chỉ mình chỗ nào nhiều gái các kiểu.
Phối hợp nhiều tư thế, gạ mình 69 nma phân khúc 500 vs cuối ngày r nên mình chịu thôi.

Tổng kết
Già dù thái độ tốt (điểm mình đánh giá cao ở ngành dịch vụ sg) nma mình vẫn chịu thoii, đánh giá nên về 300k =)) Già quá với lần đầu đi checker ở sg nên hơi ngại mình k xin ảnh.

Do mình tiết kiệm để về Hn đi chơi vs em rau nên book phân khúc rẻ quá. Thấy sai lầm quá, chắc lần sau phải đi từ 8-1 củ đổ lên.
Tiện 2 ngày cuối tuần mình vào Vũng Tàu chơi, ae giới thiệu cho mình mấy khu vực có các babi với =)))

Bên trên Bottom