• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

SOME TRANG PHÁP MS 2046 & BẠN - ĐỊT NHAU LONG TRỜI LỞ ĐẤT NGÀY NGHỈ TẾT (2VIDEOS)

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 4.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Có nhiều em muốn gặp nhưng điều đã về quê ăn Tết nên quyết định gặp lại Trang Pháp với cái lồn siêu múp và bót. Nhanh chóng chốt được kèo và em nó còn rủ thêm bạn some cùng.
Nói qua về bạn của Trang Pháp một chút. Em nó giới thiệu là Trang Thỏ, em này không có bài trên diễn đàn vì nghe nói là ở nước ngoài về và chỉ xuống HN chơi chưa đi làm lại đã 4 tháng. Lâu lâu không địt nhau nên khi đang nằm cùng bạn ở phòng thấy bạn đi địt nên nứng lồn quá muốn tham gia và gạ kèo some. Đấy là tôi nghe em nó nói vậy sau khi địt nhau xong còn thực tế thế nào thì chỉ em nó biết he he.
Trang Pháp đến phòng trước, vì là khách quen nên nhanh chóng lao vào nhau hôn hít mơn trớn lồn cặc nhau rất cuốn.
Tôi hỏi khi vừa hôn vừa sờ lồn em.
MD: bạn em thế nào?
TP: cao hơn em, siêu dâm hii, nhưng anh cân được vì lần nào anh cũng 2 short với em mà.
MD: ok vậy gọi bạn em đến đi.
TP: Vâng , em gọi qua luôn !
Khi đang hôn hít tít mù thì Trang thỏ tới. Tôi ra mở cửa đón thì em nó cười tươi chào tôi nhí nhảnh:
TT: Em chào anh, 2 người làm gì rồi? Sao cặc anh căng bóng và ướt nhẹp thế kia? Con kia bú cặc anh rồi hả? Không để phần tao hả mày ?
MD: he he nứng cặc quá khi sắp được địt 2 em nên nó căng lên vậy.
TP: Tao đến trước thì ăn trước đấy he he
Rất nhanh chóng Trang thỏ thoát y rất nhanh rồi nhào tới đẩy tôi nằm ngửa ra vòi lấy con cặc đang căng cứng mà bú lấy bú để.
TT: buổi cứng thế này địt sướng lắm đây, tí anh địt em trước nhé, đừng địt nó, anh địt nó nhiều rồi mà ( Trang thỏ vừa bú vừa liến thoắng nói)
MD: được rồi , giờ 2 em bỏ chồng Mông lên và cùng Bj để anh quỳ đứng chụp ảnh và quay nhé. ( xem hình và clip)
Tôi quỳ đứng để 2 em thay phiên nhau Bj ngon lành. Trang Thỏ có vẻ muốn chiếm ưu thế hơn nên giành nhiều thời gian bú cặc hơn. Trang Pháp thì hôn môi xoắn lưỡi với tôi, em khẽ thì thầm a vào tai tôi “ tí anh địt em trước nhé, kệ nó, em muốn trêu ngươi con dâm loàn đó hii”
Được 2 em bú mút nứng khủng khiếp tôi ra hiệu đeo bao vào địt thôi. Trang thỏ với lấy bao đeo cho tôi, lúc này trang pháp tiến sát nằm ngửa ray ray móc lồn liên tục. Trang thỏ vừa đeo bao vừa nói “ địt em trước nhé, doggy anh nhé..” Tôi không nói gì cười cười thì Trang Pháp kéo tôi đề xuống khi Trang Thỏ xoay người lại định chổng Mông doggy.
TP: Tao địt trước nha ha ha
TT: con đểu này, em bảo anh địt em trước mà. Anh đừng xuất tinh vào lồn nó, để dành xuất vào lồn em nha.
MD: được rồi, em cứ chổng Mông bên cạnh để anh móc lồn em.
TP: anh ấy địt khỏe lắm mày yên tâm sẽ tới lượt mày chết thôi con dâm loàn.
Tôi vừa địt TP vừa móc lồn TT, phải công nhận là lồn TP khít và nhiều nước nhưng lồn TT cũng nhoe nhoét nước khi tôi móc. 2 em Trang rên xiết muốn banh cái phòng. Cứ thế tôi lần lượt địt 2 em với 2 tư thế truyền thống và doggy. Để đỡ mất thời gian thay bao và mất đi tính liên tục giảm Hưng phấn thì tôi sau khi địt Trang Pháp thì liền đeo thêm vào khác bên ngoài và địt Trang Thỏ. Cứ như vậy việc địt luôn phiên 2 em diễn ra liền lạc rất phê.
Màn địt bọp long trời lở đất khiến tôi mỏi rã rời, tôi định ra khi địt Trang Pháp nhưng Trang thỏ với kinh nghiệm và kỹ năng thần dâm của mình đã giành được điều đó với cái lồn ướt nhẹp nhoe nhoét nước và khả năng có bóp tốt làm tôi bình nổ.
Trang Pháp thì tôi đã đánh giá ở review trước rồi nên ở đây tôi đánh giá bạn Trang Thỏ nhé:
Dáng: Cao hơn TP chừng 1,64-1,65m cân đối 9/10
Da: khá trắng 8/10
Mặt: Dâm đãng, không còn trẻ nhưng khá mặn mà. 7/10
Ngực: Tự nhiên, vừa tay không to không nhỏ 7/10
Eo: Thon gọn 8/10
Mông: To, mấy doggy êm 9/10
Lồn: Có chút xíu cavart ,khít, dâm nhiều nước, có bóp tốt.
Thái độ & dịch vụ :10/10
Hai em Trang phối hợp đưa đẩy màn some quá tốt khiến bầu không khiếp ngập ngụa dâm đãng. Trang Pháp khi solo rất dâm rồi kết hợp với Trang Thỏ ăn ý và tôi đã có màn some bùng nổ đê mê mãn nhãn.
Không biết TT có ở HN chơi lâu không ? Nếu đón ở lại chắc chắn tôi sẽ setup lại keo Some đầu năm mới he he.

Bạn phải đăng nhập để xem file này: F61C0767-5811-43F4-B6C1-7981BECC6F20.mov
Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_0950.mov

Chỉnh sửa lần cuối:
Bên trên Bottom