• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

THU HIỀN MASSAGE 7333-1000K- BẢN SAO HOÀNG THUỲ LINH- LÀM TÌNH CẢM XÚC! (VIDEO)

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 5.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 5.00 star(s)
Đánh giá ngực 5.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Dưới 10 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Vui vẻ, hợp tác
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Lâu rồi không Review gì mặc dù vẫn địt đều đặn phần vì lười phần vì bận triền miên nên check xong để đấy rồi cũng quên.
Tôi gặp em từ tết tới giờ 4 lần, em chính là người tôi " khai chim" đầu năm và thực sự ấn tượng với cách làm tình của em. Cảm giác dễ gây nghiện và khó bỏ. Em không vồ vập lúc đầu mà kiểu lả lơi thong dong nhưng khi vào việc thì rất cuồng nhiệt và cuốn. Tôi đặc biệt thích cái kiểu Bj đầy nhục dục của em. Miệng Ngậm lút cán mắt thì nhìn thẳng mắt tôi không rời đầy mời gọi, rồi lại đá lưỡi điêu luyện ở đầu khấc đoạn gân ngay bên dưới sát đầu cặc khi đang cương cứng khiến cho cảm giác nứng rất mạnh chỉ muốn địt luôn vậy. Mút mát say mê nước nhờn của cặc cùng nước bọt của em nó nhầy nhụa nhìn không khác gì mấy em gái JAV đang diễn trong các phim không che của TOKYO HOT vậy - thực sự vô cùng kích thích.
Khi làm tình thì em nó rất khéo, biết cách gợi đòn kiểu ngồi lên sàng sê cái lồn nhầy nhụa khiến tôi chỉ muốn đút vào luôn nhưng em nó lại trượt lên xuống đẩy cái lồn ướt nhẹp về phía mặt tôi, tay bóp chặt con cặc cứng đét chụp cái bcs rất nhanh gọn rồi trượt xuông day day và từ từ ấn con cặc vào sâu trong lồn và bắt đầu màn sàng sê kết hợp kỹ năng co bóp rất ảo diệu làm cơn nứng tăng mạnh. Em nó chổng mông dập 1 hồi rồi lại xoay ngược lại đối mặt dập tiếp, vừa dập vừa nhìn đắm đuối và chủ động đá lưỡi thật sâu.
Đến khi em mỏi thì nằm vật ngửa ra và tôi mới mở máy dập liên hoàn điên loạn. Các tư thế được triển khai liên tiếp từ truyền thống trên giường, doggy, rồi truyền thống mép giường kiểu đứng dưới đất dập đối mặt thì tôi có thể dập bền bỉ không biết mệt... và tới khi em cuồng loạn miệng thì khoá môi tôi còn lồn thì co bóp liên hồi thì tôi cũng không thể kìm được cơn nứng đỉnh điểm và tuôn trào đê mê... 10 điểm không có nhưng cho cách làm tình đầy cảm xúc của em.
Lần đầu gặp cũng như các lần sau đó tôi đều bị em hút sạch tinh khí theo cách như vậy.
Gặp em rồi tôi tự hỏi sao lại gặp em muộn thế trong khi thấy bài em lên từ lâu rồi, nhưng không sao giờ em đã vào danh sách ưu tiên của tôi rồi.
Nhiều ae gặp và Review rồi nhưng tôi đánh giá theo cảm nhận cá nhân thế này ai chưa gặp thì tham khảo, hợp gu thì xách cu, không thì xem ảnh video thủ dâm nhé:
Dáng: Phồn thực kiểu ngực nở mông mẩy rất gợi dục khi nhìn từ phía sau. 9₫
Da: Trắng mịn mát 9₫
Mặt: xinh!! tôi thích gương mặt em vì có cái nét hao hao ca sĩ Hoàng Thuỳ Linh. Ngày xưa xem phim sex HTL địt nhau với Việt Dart nhìn em nó nứng vãi nên giờ gặp em thấy giống càng nứng mạnh. 9₫
Ngực: Đẹp, hồng hào bóp mút thoải mái .9₫
Eo: Chưa phải là nhỏ nhưng vẫn tôn vòng 3 nẩy nở 8,9₫
Mông: Mẩy, cong vút mịn đẹp 9,5₫
Lồn: Đẹp, chưa cavat, co bóp cực tốt, nhiều nước 9,5₫
Thái độ & dịch vụ: 10₫
Ngoan, yêu chiều, thần dâm, kỹ năng BJ tuyệt vời, làm tình cảm xúc & thoải mái thời gian.
Tóm lại: Ngon lành nhất nhì phân khúc, hơn hẳn mấy em ngáo giá ảo ma lazada 1,5-2-3M ở đây.

Gương mặt có nét giống Hoàng Thuỳ Linh

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 20240415032930.mov

blackberrykey2

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Lâu mới thấy review mới. Em này thì ngon rồi. Mà bác nhìn ra được giống Hoàng Thùy Linh nhỉ. Hôm lâu gặp nhìn tôi nhìn thấy mặt cũng xinh mà ko thể liên tưởng ra đc là HTL :))

Bên trên Bottom