• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE

Tố cáo tráo hàng em Siêu mẫu Socola 9352

Hanoisb

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Hôm thứ 2 (cách đây 2 hôm) mình vừa đi em này, bên nn Phú Nhuận 68 ngõ 34 Hoàng cầu, ấn tượng rất tốt

Hôm nay quay lại thì thấy hẹn qua địa chỉ khác: nn Mimosa 387 vũ tông phan, không đúng người, em tự thú là em được người ta cho số. Còn ảnh và tin nhắn mới của em bên dưới làm bằng chứng
link bài : https://kynuviet.online/threads/sieu-mau-socola-ms-9352.5944/

Hanoisb

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Hôm ấy chụp được với em mấy kiều ngon quá mà ko up được, còn đang hỏi bánh làm sao up, thì hôm nay đã đổi ng khác

Đính kèm

66.4 KB · Xem: 172

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Hôm thứ 2 (cách đây 2 hôm) mình vừa đi em này, bên nn Phú Nhuận 68 ngõ 34 Hoàng cầu, ấn tượng rất tốt

Hôm nay quay lại thì thấy hẹn qua địa chỉ khác: nn Mimosa 387 vũ tông phan, không đúng người, em tự thú là em được người ta cho số. Còn ảnh và tin nhắn mới của em bên dưới làm bằng chứng
Em nó về Hải Phòng rồi mà bánh lại lợi dụng hình ảnh em nó để tráo thế thì bay màu thôi.
@Vinataba Tôi đọc inbox bạn xin ảnh 2 em nhưng tôi thấy gợn nên chưa rep thì nay đã xảy ra rồi :v

Vinataba

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Em nó về Hải Phòng rồi mà bánh lại lợi dụng hình ảnh em nó để tráo thế thì bay màu thôi.
@Vinataba Tôi đọc inbox bạn xin ảnh 2 em nhưng tôi thấy gợn nên chưa rep thì nay đã xảy ra rồi :v
sao bạn biết em nó về hải phòng vậy, trước khi cho em nó sang hoàng cầu mình đã dặn rồi, nếu ông nào kéo về bên mai anh tuấn thì em hàng xác định không làm được những diễn đàn nào khác đâu. mình mất nhiều em rồi mình nên mình nói cho bạn hiểu vấn đề

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
sao bạn biết em nó về hải phòng vậy, trước khi cho em nó sang hoàng cầu mình đã dặn rồi, nếu ông nào kéo về bên mai anh tuấn thì em hàng xác định không làm được những diễn đàn nào khác đâu. mình mất nhiều em rồi mình nên mình nói cho bạn hiểu vấn đề
Tôi chỉ hỏi là " bài em anh thấy mới lên nên qua thử luôn"
Em nó nói luôn là " em cũng không định làm đâu mai em về HP rồi"
Tôi còn nói " tiếc thế, muốn gặp lại nhau không được rồi"
Nên khi có bài này tôi mới cmt, cũng là checker đi mà bị tráo thế này không vui đâu.

Hanoisb

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
ông bánh Vinataba giải thích hộ trường hợp này.
bác Master Dittt comment cảnh báo ae trong bài của em nó còn bị xoá comment kìa 😡😡😡

Hoangkhang345

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Các bác cho e hỏi hàng 1tr đổ lên các e ý có khám bệnh thường xuyên ko ạ? Hay đi các e ý có sợ ko ạ? Em newbike nên cũng hơi lo

MASTERDITT 

CHECKER CHÂN CHÍNH
CHECKER TEAM HN
Các bác cho e hỏi hàng 1tr đổ lên các e ý có khám bệnh thường xuyên ko ạ? Hay đi các e ý có sợ ko ạ? Em newbike nên cũng hơi lo
Năm 2023 vừa rồi chơi khoảng 70 em, nhìn chung ở phân khúc cao cấp các em đều có ý thức bảo vệ mình, sạch thơm. Cứ sạch sẽ thơm tho, vạch lồn ra nhìn là biết ngay mà. Sạch thơm thì vét được, còn không thì đeo bcs mà chơi bình thường.

Hanoisb

Thăm Vườn Đào
MỚI CHƠI
Admin xử lý chuẩn rồi. May mà đi em nó 1 lần rồi, lần sau quay lại mới biết tráo hàng. Chứ gặp mấy ae newbie thì vừa mất tiền oan, vừa mang cái bực vào người.
Làm ăn không tử tế thì 1 vote cúc

Bên trên Bottom