• DIỄN ĐÀN ĐỔI TÊN MIỀN ☆ KYNUVIET.ONLINE
Tình trạng
Không mở trả lời sau này.

hoaiphongkto 

Thiên Thần Sám Hối
CHECKER TEAM HN
ĐÁNH GIÁ GÁI GỌI
Đánh giá dáng người 5.00 star(s)
Đánh giá nước da 4.00 star(s)
Đánh giá khuôn mặt 4.00 star(s)
Đánh giá ngực 4.00 star(s)
Đánh giá eo 4.00 star(s)
Đánh giá mông 5.00 star(s)
Đánh giá bým 5.00 star(s)
Đánh giá thời gian chờ Từ 10 đến 20 phút
Đánh giá kỹ năng làm tình Thần dâm
Đánh giá thái độ khi gặp Ngoan, lễ phép
Đánh giá thái độ khi check Hợp tác xếp hình
Đánh giá khả năng gặp lại Chắc chắn sẽ gặp lại
Đánh giá có được mác IDOL KNV
Tình hình là khó khăn lắm mới có khoản quỹ đen nho nhỏ đi thẩm, kinh tế dạo này bết bát quá mà anh em thì cứ check ầm ầm làm không chịu đc.
Vẫn như mọi khi khởi đầu bằng rw về khách sạn, Nguyễn Anh Trung Kính, sạch đẹp, chuyên nghiệp, ae có đưa gấu đi chơi thì cũng là 1 lựa chọn không tồi.
Hôm nay may mắn bốc được em Trang Mona, 1 em hàng có chiều cao cực ấn tượng, chắc phải trên 1m70, e đứng cũng ngấp nghé gần bằng mình luôn. Mặt khá duyên, và điều mình rất ấn tượng về em nó là cực cực kì lễ phép, giọng miền tây nhỏ nhẹ, vào chào hỏi ngay, xin lỗi để mình phải chờ, dịch vụ thì chu đáo, sv cuồng nhiệt kỹ năng đàn ca sáo nhị cực tốt, bướm bót, nước nôi dạt dào, mông bự chà bá chắc nịch doggy sướng. Em khẩu dâm cũng thuộc diện đỉnh luôn, ông nào yếu yếu thì coi chừng chết từ vòng thổi kèn.
Điểm yếu của em nó có lẽ là nước da và V2 ko đc săn chắc.
Chịch xong em rút bao, thổi tiếp thêm 1 bài cho sạch sẽ con ku rồi bảo mình nằm nghỉ e lấy khăn lau sạch cho mình. Khi ra về em còn cúi người chào mình, duyệt.
1 em hàng đáng để chén nhé.
WC của ae đến nay sao rồi ??? Mình thì thua nhiều hơn thắng ka ka
Còn mấy trận chúc anh em về bờ hết nha…

Bạn phải đăng nhập để xem file này: IMG_4656.MOV

Gấu săn mồi 

Checker Chân Ái
CHECKER TEAM HN
Tình hình là khó khăn lắm mới có khoản quỹ đen nho nhỏ đi thẩm, kinh tế dạo này bết bát quá mà anh em thì cứ check ầm ầm làm không chịu đc.
Vẫn như mọi khi khởi đầu bằng rw về khách sạn, Nguyễn Anh Trung Kính, sạch đẹp, chuyên nghiệp, ae có đưa gấu đi chơi thì cũng là 1 lựa chọn không tồi.
Hôm nay may mắn bốc được em Trang Mona, 1 em hàng có chiều cao cực ấn tượng, chắc phải trên 1m70, e đứng cũng ngấp nghé gần bằng mình luôn. Mặt khá duyên, và điều mình rất ấn tượng về em nó là cực cực kì lễ phép, giọng miền tây nhỏ nhẹ, vào chào hỏi ngay, xin lỗi để mình phải chờ, dịch vụ thì chu đáo, sv cuồng nhiệt kỹ năng đàn ca sáo nhị cực tốt, bướm bót, nước nôi dạt dào, mông bự chà bá chắc nịch doggy sướng. Em khẩu dâm cũng thuộc diện đỉnh luôn, ông nào yếu yếu thì coi chừng chết từ vòng thổi kèn.
Điểm yếu của em nó có lẽ là nước da và V2 ko đc săn chắc.
Chịch xong em rút bao, thổi tiếp thêm 1 bài cho sạch sẽ con ku rồi bảo mình nằm nghỉ e lấy khăn lau sạch cho mình. Khi ra về em còn cúi người chào mình, duyệt.
1 em hàng đáng để chén nhé.
WC của ae đến nay sao rồi ??? Mình thì thua nhiều hơn thắng ka ka
Còn mấy trận chúc anh em về bờ hết nha…

Bạn phải đăng nhập để xem file này: 43354 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 43353 Bạn phải đăng nhập để xem file này: 43355
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 43352
Bạn phải đăng nhập để xem file này: 43356
Ngon chym bác hầy :))

Chánh Thanh Tra 

ĐAO PHỦ KNV
Nhân viên
MỚI CHƠI
Bài dự thi đạt tiêu chuẩn
1. Đạt 10 điểm theo giá đi làm.
2. Đạt 1 điểm do có ảnh e hàng
3. Đạt 1 điểm do có ảnh check
Tổng 12 điểm